>>>ช่วยสอนวิธีใช้S-Afc2ให้ทีครับหรือใครมีคู่มือก็ได้<<<

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MaXiMaSs, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaXiMaSs

MaXiMaSs New Member Member

76
    3
    0
    ช่วยสอนวิธีใช ้S-Afc2 ให้ทีครับหรือใครมีคู่มือก็ได้ไทยหรืออังกฤษก็เอาครับ พอดีใช้ไม่เป็นเลย ใครใช้เป็นเทพๆ/เซียนๆ ใจดีช่วยสอนด้วยนะครับ

2. MaXiMaSs

76
    3
    0
    ไม่มีคนตอบเลย :cry::cry::cry:

3. มีคู่มือภาษาไทยครับแต่เป็นตัว S-AFC ตัวแรกครับ

4. TitaniumThirteen

TitaniumThirteen New Member VIP

56
    1
    0
  5. MaXiMaSs

76
    3
    0

เอาครับภาษาไทยตัวแรกก็ได้ ขอบคุณครับ ขอบคุณพี่ B2000ด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้