AUTO CAR (ข้างซีคอน) มีขายเครื่อง wax รถไม๊คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Jern, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    AUTO CAR (ข้างซีคอน) มีขายเครื่อง wax รถไม๊คับ

ขอบคุณคร๊าบบบ

2. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0
    ทางร้าน Auto Car ไม่มีจำหน่ายเครื่องขัดสีและเคลือบแวกซ์ครับ มีแต่ผลิตภัณฑ์เคลือบสีรถครับ

3. Jern

6,174
    48
    0
    ขอบคุณคับ

ปิดปีใหม่ยังคับ หรือว่าไม่ได้หยุดปีใหม่

พอดีไม่ได้กลับต่างจังหวัด ว่าจะไปเดินดูของคับ

4. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0

ปีใหม่ทางAutocarไม่ปิดครับ เปิดทุกวันครับ ขอบคุณครับ:D

5. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ผมมีทั้งแบบไฟฟ้าและแบบลม เกี่ยวกับอุปกรณ์คาร์แคร์ทุกชนิดครบวงจร สนใจก็ pm มาครับ

6. Jern

6,174
    48
    0
    คร๊าบผม

ว่าไป วันนี้น่าเข้าไปเลย ว่าจาไปดูหนังซีคอนด้วย :D:D:D

...ขอบคุณครับ

7. Jern

6,174
    48
    0
    คร๊าบผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้