Meeting ณ สวนวชิรเบญจทัศ (สวนรถไฟ) 28/12/51 อีกสักครั้งจะดีไหมหว่า

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ก่อนปีใหม่ครับอยากจะนัดพบปะสังสรรค์กันปะสาพี่น้องพ้องเพื่อน ผมก็จะถือโอกาสแจกสติกเกอร์คลับด้วยครับ (จิงๆขายครับ 60 บาท ครับ) คิดว่าน่าจะได้ประมาณอาทิตย์นี้ครับ อยากเห็นรถพี่ๆน้องๆครับว่าเปลี่ยนแปลงกันไปขนาดไหน เห็นซุ่มทำรถกันบ่อยมากๆ

สถานที่นัดพบ เวลา 13.00 น. ณ ปั๊ม ปตท. หน้าทางเข้าสวนรถไฟ
    สถานที่รับประทานอาหาร เวลา 18.00 น. ร้านหมูกระทะย่านนั้น

ใครไปเชิญลงทะเบียนได้เลยครับ ใครไม่พร้อมเรื่องวันและเวลาบอกได้นะครับเพราะอยากให้พร้อมหน้าพร้อมตากันครับ

รายชื่อผู้ที่จะไป Meeting

1. juntcivic = จุ๊น
    2. คลิ๊กแดง
    3. pep = เก่ง
    4. Project_L = ช้าง
    5. polapo = หนุ่ม
    ุ6. Nuttjung

รายชื่อผู้ที่ไม่แน่ใจ

1. GAUSS = เก๊า
    2. HS7QBT = ต้อม
    3. famousearth = เอิ๊ต

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2008
  2. คลิ๊กแดง

คลิ๊กแดง New Member Member

4
    1
    0
    ดีครับ ออกเสียง1เีสียงครับ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ไม่พร้อมเรื่องเงินอีกแล้วครับ พี่อาทอะพี่เอิดชอบชวนไปเสียตัง
    ยังติดเข้าช้างอยุ่240ค่าของ 555+
    วันเวลาน่าจะไปได้นะคับ
    สติกเกอร์ตัดที่ไหนอ่ะพี่จุ๊น

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ถ้ากลับมาทัน นะจุ๊น ว่าไปบางแสนน่าจะทันช่วงเย็น ครับ

5. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    จองสองแผ่นอ่ะ แต่ไม่รู้จะไปได้รึเปล่า ไมไม่ลองเปลี่ยนสถานที่บ้างล่ะพี่ สะพานพระรามสี่ก็สวยนะ (ปากเกร็ด)

6. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    จัด ไป ครับ เพราะ ผม หยุด ทั้ง แต่ วันที่ 25 อิอิ
    ตัง จา มี ม่ะ เนี้ยยย
    คาบู ก็ ยังขายไม่ออก สะ ที -*-
    -*- เข้าช้าง 240 ไรอ่ะ

เออพี่ เก่ง เตรียม ค่า แมก มา ยัง ดุม พร้อม เย็น วันพุด
    พี่ วิ่งมาหา ผม แล้ว มา สับ ไป เลย

ถ้าให้ไปส่ง คิด เพิ่ม อีก 100 555+

7. pep

916
    1
    0
    ค่าตระกร้าไง พร้อมทุกอย่างเลยไหม
    2500อ่ะ
    เด๋วไปเอาที่ไหนดีว่ะ

8. HS7QBT

297
    3
    0
    ลูกช้างเอ้ย จำหน่ายหมดแล้วรึลูก เก็บทุนไว้ทำคันใหม่รึนั่น

9. Project_L

873
    8
    0
    -*- โห พี่ เก่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เหมือน ผม ขาย พี่ 2260 เลย นะ นั้น หมด ทุน พอดี

-*- กะ จา ติด ซีน็อต สักหน่อย ที่เหลือ เก็บ ใว้ เอาไป

พัง รถ 555+

10. Project_L

873
    8
    0
    อิอิ ว่างบ่าย พอดี วันที่ 28

เช้า ต้องไป งาน กีฬาสี รร. เก่า เหอๆ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตัดที่ M ครับยังไม่ได้โอนตังเลยไม่ลืมแต่กลับบ้านดึกทุกวัน เกิน 3 ทุ่มตู้ไม่ให้โอน

12. Project_L

873
    8
    0
    -*-

13. pep

916
    1
    0
    แหม คลับเดียวกันน่าจะฟรี

14. polapo

polapo New Member Member

24
    0
    0
    ไปด้วยครับ

15. juntcivic

1,549
    34
    0
    มาเจอกันที่สวนรถไฟก่อนก็ได้ครับ ค่ำเราอาจไปขี่รถเล่นกันแถวปากเกร็ด
    ยินดีหลายๆ

16. pep

916
    1
    0
    ตกลงไปบ่ายโมงชัวนะ เด๋วๆพี่อาทไปไงอ่ะคราวนี้
    พี่เอิดไปรับพี่อาทด้วยนะ

17. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    อัน นี้ ไม่ เเน่ ใจ ว่า จะไปได้ รึ ป่าว นะ คับ

ต้อง ขอโทด ด้วย ถ้าไม่ได้ไป

ปล. คนที่ลงชื่อว่าไปอะครับ เเล้วพอวันจริงไม่ไป โปรดไปมิ๊ตติ้งด้วยเน้อออ อ อ ทางคลับ เรา รอเก้อมาหลายรอบ เเล้ว ครับ อิอิ

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไปกันนะจ๊ะ

19. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    แหมวันแต่งงานผมพอดีเลย

20. HS7QBT

297
    3
    0
    มีทติ้งงานพี่ใบตองเลยนะ

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เปิดมือถือไว้นะจุ๊นเพื่อจะตามไปถูก

22. pep

916
    1
    0
    พี่ตองไม่บอกก่อนอ่ะ จะได้ย้ายงาน555+

ไปกันเยอะๆนะครับ ช้างด้วยไม่ได้ขี่คลิกก็ต้องไป เพราะพี่บังคับ555+

23. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับ
    ถูกต้องเก่ง ไม่มีคลิกก็ต้องไป

24. pep

916
    1
    0
    ไม่มีตังไปได้ป่ะ555+

เด๋วต้องซื้อยางอีกขยันซึมเหลือเกิน.........

แล้วใครว่างไปรับออมด้วยมานบอกจะไปๆ

25. juntcivic

1,549
    34
    0
    สาวๆต้องเก่งไปรับ

26. pep

916
    1
    0
    ยิ่งไม่ค่ยอจะมีตังอยุ่ให้วนไปวนมาอีก สงสัยต้องงดข้าว เติมโซฮอลขี่ไปวันๆ รับจ้างทำทุกอย่าง ถึงจะมีตัง เห้อออ เบื่อ

27. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยังไม่ได้ส่งที่อยู่ไปให้เอ็มเลยลืมแล้วนะนิ เดี๋ยวสติกเกอร์ช้า

28. GAUSS

4,354
    50
    48
    ไขลานให้อีกที อิ อิ อิ

29. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถ้ามาแล้วเดี๋ยวเอามาให้ดูครับ

30. pep

916
    1
    0
    ดันนนนนนนนน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้