ตกหลุมดัง กั๊ก วิ่งประมาณ 130 อะคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SpermS, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SpermS

SpermS New Member Member

8
    0
    0
    EK ทองของผมที่พึ่งลงแม็กซ์มาคับวันก่อนไปเหนือสายเอเชียตรง ชัยนาทหนะคับ วิ่งปะมาณ 130 คับลอขวาตกหลุมคับดังกั๊กเลยกลัวว่าแม็กซ์จะดุ้งหรือป่าว
    แต่ถ้าผมวิ่ง 120-130 พวงมลัยสั่นเลยคับ ไม่ทราบว่าเป้นที่อะไร อะคับ....ยังไม่ได้ไปร้านแม็กซ์เลย

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ดุ้ง น่าจะมองด้วยตาเปล่าเห็นน่ะครับ

ส่วนเรื่องล้อสั่น สั่นก่อนตกหลุม หรือว่าเพิ่งสั่นครับ

ถ้าเพิ่งสั่น อาจจะเป็นที่ล้อดุ้ง

แต่ถ้าสั่นอยู่แล้ว ลองถ่วงล้อดูก่อน ถ้าไม่หาย ก็ใส่ ปลอกกันสั่นอีกนิด ถ้าไม่หายอีก ก็คงเป้นที่แมกซ์แล้วละครับ

3. SpermS

SpermS New Member Member

8
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้