++ มีที่ไหนพ่นโคมเป็น EK9 แบบเนียนๆได้บ้างครับ? ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย GaB, 4 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ไม่ต้องถึงกับเหมือนก็ได้แต่อยากให้มันใกล้เคียงมากที่สุดครับ จะพอมีมั้ยเอ่ย? (Lev นะครับ)

ขอบคุณครับ

2. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ผมว่านะคับ ซื้อโคมแท้มือสอง แล้วขายโคมเก่า มันจะคุ้มกว่ามั้ยคับ แค่แนะนำนะ
    ได้ของแท้เนียนๆเลยด้วย เดี๋ยวเค้าแกะโคมแล้วพ่นน้ำเข้าอีก คราวนี้ยาววววว

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  3. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ระยองครับ

4. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ถ้าพ่นเหมือน ก็ต้องติดต่อ โสรายอง นะคร๊าบๆ รับประกันงานเนียน

5. จ่าเริง ระยอง...ฮิ

6. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    โคมหน้าผมอยู่ที่ ระยอง เลยตอนนี้ จ่าเริงเค้ารับพ่นมั้ยหนอ....

7. GaB

1,643
    70
    0
    ตอนแรกก็คิดแบบนี้เหมือนกันครับ เลยลองมาถามๆดูก่อน เผื่อมีใครรูจักร้านเนียนๆจะได้เอาโคมติดรถอันนี้ไปพ่นซะเลย

อยากส่งไปทำที่นี้มากๆครับ แต่ไม่รู้จะทำยังไง เพราะผมอยู่กรุงเทพฯน่ะสิครับ:cry: เลยมาลองโพสถามดูว่ามีที่อื่นอีกมั้ย

ว่าแต่อู่จ่าเริงเค้าคิดค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ?

8. ถ้าจะเอาให้เนียนจริง ๆ ก็ต้องมาทำที่นี่แหล่ะ ไม่งั้นก็ต้องหาเอาเองแล้วล่ะ
    เรื่องส่งคงไม่ใช่เรื่องใหญ่ เพราะคนจากเชียงใหม่ หรือจากที่อื่น ๆ แทบจะ
    ทั่วประเทศไทย เค้าก็ส่งมาทำกันไม่รู้กี่คู่ ต่อกี่คู่แล้วครับ ส่งมาชื่อพี่โส โดย
    ฝากมากับรถทัวร์นครชัยแอร์ ไม่มีบุบสลายแน่นอน เลนส์กล้องถ่ายรูปตัวละ
    3 - 4 หมื่น ผมก็ส่งมาทางนี้ ปลอดภัยกว่าส่งพัสดุ EMS ด้วยซ้ำอีกนะ

9. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    แล้วถ้า เป็นหาดใหญ่ ละ ครับ

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    พี่ปูที่อู่ผุดคับ ลองไปถามแกดูก้อได้ แกเคยลองพ่นดูเล่นๆคับ เอามาเทียบกับโคมผมคับ ใกล้เคียงดีคับ ดำแววนิดๆคับพี่วุฒิ

11. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ที่เคยเห็น ก็มีแต่ งานจ่าเริงนี่แหละครับ ที่เนียนมาก

ยิ่าง เวอร์ชั่นล่าสุด เนียนมั่ก ๆ

ชนแตก ก็ทำใหม่ได้ ไม่เสียดายเท่าโคมแท้

ปล. งานมีตติ้ง ลองเดินดูก็ได้ครับ ว่าจะดูออกมั้ยว่า

" อันไหนแท้ อันไหนพ่น"

12. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

สงสัยเดี๋ยวต้องโทรไปปรึกษาพี่โสซะแล้ว

13. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    น้าโส ช่วยเอาของ EK9 ไปพ่นให้เหมือนตัวบ้านเราหน่อยจิ เอาเหมือนๆเลยนะ:D

14. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0

งั้นไม่ต้องถึงระยองครับพี่ผมก็ได้เดี๋ยวแถมหมวกกันหลอดให้ด้วย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้