a31 ทำ drift ตัวไหนดีสุดครับ sr20 rb20 1JZ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย bigboymai, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigboymai

bigboymai New Member Member

11
    0
    0
    พอดีพึ่งเก็บเงินได้ก้อนนึงครับ อยากซื้อรถมาลอง เล่น ดริฟครับ ที่ดูไว้คือ a31 ที่วางเครื่องมาแล้วครับ
    แต่ไม่รู้จะเลือกตัวไหนดี sr20det rb20det 1jz turbo
    ผมลองอ่านๆดูในกระทู้ มีแต่คนแนะนำ sr20det
    ถ้าเป็น 1jz turbo จะพอไหวไหมครับเห็นบอกๆกันว่าหน้ารถมันจะหนักคุมยากครับ แต่หาง่ายกว่ามีคนขายกันเยอะครับ ฝากผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับผม อยากได้แบบคุมง่ายๆครับ แบบbasic ไปก่อนครับ

2. moomoomoo

moomoomoo New Member Member

34
    0
    0
    sr ครับ

3. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    นานาจิตตังครับ ดีต่างกันไปแล้วแต่งบ ถ้าเหลือมากๆก็ยัด RB26 ไปเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้