ท่านใดติดกล่องthunder บ้าง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย aj_tactics, 17 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    ลงรูปหรือบอกความรู้สึกถึงการขับได้นะครับ

2. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    มีรุ่นพี่คนนึงใส่ก็วิ่งดีเหมือนกันครับ โบ tf06 ดันรางใบเดียว ก็วิ่งได้โดยไม่เหนื่อย ควันออกด้วย

3. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    ทำสเต็ปไหนไปบ้างครับต้นปลายเป็นไงครับ ไฟโชว์ไหม

กูรูช่วยตอบที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้