อยากเปลี่ยนท้ายกันชนหลังแบบสวยๆๆแนะนำด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย kobsoi3, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kobsoi3

kobsoi3 New Member Member

92
    1
    0
    อยากเปลี่ยนท้ายกันชนหลังแบบสวยๆๆแนะนำด้วยนะครับมีรูปช่วยส่งมาให้ชมด้วยนะครับ:teeth:

2. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    จัดแบบพี่เทพ ไม่ก็ ของพี่หนุ่ม ครับ ลองดูตามกระทู้เอา หาไม่ยากครับ รถส้มกับรถขาว ไม่ก็กันชนตัวนอก แบบตัวไฟป้อบทั่วไปที่เป็นช่องป้ายทะเบียนอ่ะครับ

3. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    รถเรามันเก่าแล้ว ของเดิมๆ น่าจะเหมาะสมที่สุด หรือของเดิมเติมตูดเป็ดดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้