ความในใจ สำหรับ HILUX CLUB

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายเอกลักษณ์ พุทธสุวรรณ์, 28 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    สำหรับผม พ่อขี่เอ้ยขับไมตี้เอ็กมา จะ17ปีแล้วมั้ง ยิ่งโตขึ้นมาได้พบกับคลับกับสมาชิกอย่างนี้ยิ่งภูมิใจ ทุกคนคงคิดเหมือนผม พี่ๆทุกคนใจดีมาก ไม่มีตติ้งก็ยังถ่ายรูปมาให้ดู ถามอะไรก็ตอบ ขนาดไม่ไปมีตติ้งก็ไม่ดุกนิด แค่มาเช็กชื่อทุกวันกวนนิดๆ ก็ได้ แค่ให้รู้ว่ายังรักกันอยู่ อย่างนี้สิรักกันด้วยใจ ขอบคุณครับ :D

1. ก็ไม่ดุสักนิดนะพี่ เดี๋ยวจะงง

2. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    มันแน่นอนอยู่แล้วครับ

3. ใช่คับ หล่อแล้วยังใจดีด้วย คลับนี้ อ่ะ คริๆๆๆ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ใช่พี่พูดถูกใจจริงๆ

5. พูดเล่นน่ะ คริๆๆๆๆ

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอแจมด้วยคนนะคับ

แหม..ดูแต่ละคนตอบดิ..ไปด้วนกันได้เลยนะคับ:p:p:p:p

7. งี้แหละครับ มีแต่คนคิดว่าตัวเองหล่อ แต่ความจิงมีผมคนเดียวที่หล่อ ก้ากๆๆๆ

8. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    เถียงไม่ออกเรย :D:D:D

9. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
  10. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    เอ่ออ.....................

11. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    .........................UP.......................

12. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ที่นี่มีแต่มิตรภาพ...ให้กับทุกคนคับ.....

13. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    บ้านหลังที่2คับอบอุ่นคับซึ้งๆๆๆๆๆ

14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    Hilux Club รักคุณเท่าฟ้า........

15. จิงคับ อันนี้เห็นด้วย100เปอร์เซ็นเลย...

16. รักทุกคนครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

17. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ยิ่งรักมากกว่าเดิม

18. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    เต้ย.....พี่น้ำตาจะไหล

19. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ฮิฮิ....

20. สมชาติสิมมา

สมชาติสิมมา New Member Member

19
    0
    0
    คลับนี้เขาดีจริงๆครับ ยืนยัน/โทรมาชักชวนตลอด

21. donut443

donut443 Guest

0
    0
    0
    รายงานตัว

--------------------------------------------------------------------------------

ชื่อ นัท ครับ
    ที่อยู่ ลำลูกกา
    รถที่ใช้ วีโก้ ครับ
    สี บอนร์ทอง ครับ
    ทำงาน ฮอนด้าคลองหก ธัญบุรี
    0814318443
    [email protected]
    มีอะไรให้รับใช้ติดต่อได้น่ะครับ...หรือมีอะไรอับ..ใหม่ๆ..เมส์มาคุยบ้างน่ะครับขอบคุณครับ.....

22. donut443

donut443 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้มีครับสุขกันทุกคนครับ..มีอะรใหม่ๆข่าวสารอับๆ..เมส์มาคุยได้ครับ
    [email protected]

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ คลับนี้ อบอุ่นดีครับ ว่างๆเห็นพี่ๆเค้าบอกมีน้ำอุ่นๆด้วย

24. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ช่วงนี้หวาน....ใครไม่มีน้ำอุ่นมาหาเรา
    เพราะว่าเราอบอุ่นครับ......อิอิ:cool:

25. PASIN

PASIN New Member Member

84
    0
    0
    ทักทายหน่อยก่อนขึ้นปีใหม่ครับ สำหรับคนรักไมตี้.......ขอให้คลับมีแต่ความเจริญก้าวหน้า มีรถแต่งสวยๆทุกคัน ที่สำคัญขอให้คนในคลับถูกหวยรวยโชคทุกคนนะครับ ( ถ้าถูกแล้วอย่าลืมแบ่งกันบ้างนะครับ....อิอิ....) จ View attachment 1186946 ากไมตี้เอ็กซ์เชียงใหม่....

26. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  27. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D

28. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ซึ้ง..งใจ จิงจิงเลยคับ ทุกคน!!!!!!!!

29. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    Up Up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้