เอามั่ง ๆ คับ ศิษเก่า + ปัจจุบัน อัสสัมชัญธนบุรี รายงาน ตัว คับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GAP_B11, 15 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ผม ACT รุ่น 39 คับ

2. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    อืม.....เคยเรียนครับตั้งแต่ป.4-ม.3 เอกช่างไฟอ่ะ(เด็ก/4ครับ) อิอิ....งงอ่ะเด่ะ..... ปีที่แล้วงานเลี้ยงรุ่นก้อไปมาครับ....

3. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    ผมรุ่น 34 ครับ คุณ slow fobia รุ่นอะไรคับ

4. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    ว่าแล้วว่าต้องมีคนมาตั้ง

เรียนถึงแค่ ม.3เองอ่ะ

5. slow-fobia

327
    6
    0

อืม.....มะอยากบอกเลยเดี๋ยวรู้ว่าเราแก่อ่ะ ก้อปรมาณว่าในปี่ที่จบมอสามอ่ะนะ ปีนั้นทางโรงเรียนฉลองครบรอบ25 ปีพอดิบพอดีเลยอ่ะ......เฮ้อ....นึกถึงวันเก่าๆที่เคยนั่งรถโรงเรียนของมาสเซอร์'สยาม กับบ้านจังอ่ะหนุกโคตรๆ

6. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    :eek: :eek: :eek:

ของผมรุ่น 31 คับ

7. อัสสัมธนเรามีใครบ้างลองดู
    นายกิติกร เจ้าของสปริงเอเป๊ก
    นายปอม เจ้าของบัดดี้
    นายเจ นายเจเจ้าของ เดรดอัพ
    นายลิฟ เจ้าของสนาม คลองห้า
    น้าอุ้ย คนปล่อยตัวรถที่คลองห้า
    น้าบี เจ้าของหนังสือ race magazine
    นายซัน เจ้าของร้านจีเนี่ยล
    เอาเท่าที่จำได้นะ

8. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    แชมป์คับ ACT 41 ยัง เรียนอยู่ไนปัจจุบัน

9. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    ยังไงขอเชิญร่วมงานคืนสู่เหย้า วันเสาร์ที่ 18 กพ.นี้ เวลา 6 โมงเย็น ที่ อสธ. บัตรราคา 450 บาทจ้ะ

เห็นมี จม.ทาง รร. บอกว่าปีนี้เป็นปีสุดท้ายที่จะได้เห็น ตึก 1 ตึก 2 แล้ว เพราะเค้าจะทุบทิ้งทำใหม่ เฮ้อ

จะไม่ความทรงจำดี เก็บเอาไว้บ้างรึไง หนอ :(

ปล. ผมรุ่น 31 ครับ ;)

10. @4ดอ@

@4ดอ@ New Member Member

9
    0
    0
    รุ่น 33 คร๊าบ (แก่ๆไงไม่รู้)

11. slow-fobia

327
    6
    0

เสริมให้อีกนิดครับ คุณวิลาศ เจ้าของเวิลดิ์เทค' ที่ขายเทอร์โบอ่ะนะ ก้อเป็นเด็กเก่าอัสสัม'ธน เหมือนกันฮะ แล้วอีกอย่าง "น้าบี" กับ"พี่ซัน"อ่ะ เค้าเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกัน ส่วนพี่กิตติกรนั้นเป็นรุ่นพี่ของคนทั้งสองอยู่ปีนึงครับ อิอิ ทีนี้รุ่นน้องทั้งหลายจะใช้บริการยังไงก้อขอส่วนลดพิเศษสืบเนื่องมาจากเลือดเขียว-แดงฝั่งธนเหมือนกันก้อย่อมได้....รึปล่าวหว่า? :D

12. kay..Z

kay..Z New Member Member

3
    0
    0
    ACT รุ่น 30 ครับ เรียนตั้งแต่ ป1 - ม3

13. LEVIN JZA-92

LEVIN JZA-92 New Member Member

14
    0
    0
    HI HI !!!

:) :) :) หวัดดีๆเพื่อนๆพี่ทุกคนครับ:) :) :)
    :D :D :D ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนในนี้ครับ:D :D :D
    :cool: :cool: :cool: ผมจบ ม.3 รุ่น 36 และก็จบ ม.6 รุ่น 19 ครับ:cool: :cool: :cool:
    :( :( :( คิดถึงโรงเรียนจัง ไม่ได้กลับมา 2 ปีแล้วอ่ะ:( :( :(

14. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ของผม ACT#3922
    เรียนมาตั่งแต่ ป.1 จนตอนนี้ จบ ม.6 ที่นี่แล้ว
    ดีใจที่จบนะ แต่เสียใจที่จากไป
    ตอนนี้ ก็ว่างๆ ทำรถซุ่มโม จากร้าน ฉิบหาการช่าง กะ บรรลัยเซอร์วิส อยู่นะ 555
    นักมิตติ้งกันดีมั้ยครับ ,,,,

15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แก๊บเลียนแบบบบบ แหวะๆๆ:D

16. dc5r

dc5r New Member Member

2
    3
    3
    จบม.3รุ่น28อ่ะครับ แก่สุดๆ :(

17. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ผมจำรุ่นไม่ได้คับ เรียนสมัย ป1-ป6 :D นานโขแล้วคับ สมัยที่คอมแอปเปิ้ลเพิ่งจะฮิต จำได้แม่นเลย :D

18. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

นี่ คราย เนี่ย

ตอน ม.3 อยู่ ห้องไร อ่ะ นาย

นาย รุ่น เดียว กะเรา

เราอยู่ 3/8 ชื่อ แก๊ป อ่ะ จำได้มะ

19. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แก๊บเค้าจำแก๊บไม่ได้หรอก แก๊บเปนคนที่ถูกลืมมมม อิอิ

20. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    คืนนี้มีงานคืนสู่เหย้านะ
    แล้วเจอกัน

21. patz

patz New Member Member

11
    1
    0
    จัดไปๆ

22. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    เราอยู่ห้อง 1ชื่อ ต้น ,,,(น่าจะรู้นะ) ตอนอยู่ ม.3 อ่า... ชื่อนายคุ้นๆหูนะ
    แต่ห้องปลายๆเราไม่ได้คลุกคลีเท่าไหร่ก็ได้แต่คุ้นๆเฉยๆอ่ะ ,,,
    คงไม่เป็นรัยนะ :D :D :D :D :D :D

23. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เ ห ร อ คั บ ม ะ ว า น ไ ค ร ไ ป ง า น ม า บ้ า ง อ่ า

24. @4ดอ@

@4ดอ@ New Member Member

9
    0
    0
    แวะไปแป๊ปนึง ดีครับเป็นกันเองดี นึกถึงสมัยเรียน:D :D :D

25. Ben`

Ben` New Member Member

48
    0
    0

ผมรุ่น 36/19 รุ่นเดียวกัน ชื่ออะไรคับ
    ตอนม.3 ห้อง 8 อะสุดท้ายอีกนั่นล่ะ
    ตอนม.6 ผม ห้อง 7 อะสุดท้าย มีรุ่นเรา รุ่นแรกและรุ่นสุดท้ายที่ ม.6 มีห้อง7 อะ

26. slow-fobia

327
    6
    0
    อืม.......มีถึงห้อง 7ห้อง 8 ด้วยอ่ะ ทีตอนเราเรียนมีอย่างมากแค่ 5 ห้องเอง แต่มีสองสนามบอล หนึ่งลู่วิ่งฝุ่นแดงๆ หนึ่งสนามเทนนิส สองเรือนไม้ตบท้ายด้วยนักเรียนชายล้วนๆแต๋วน้อยๆอีกอ่ะ.....เศร้าจัง.

27. Ben`

Ben` New Member Member

48
    0
    0
    คับตอนผมเรียน สระน้ำกำลังสร้าง
    ยังมีเรือนไทย ห้องตีปิงปองข้างล่าง

28. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    ACS แอบแวะมาซุ่มดู อิอิ

29. Aut S5

Aut S5 New Member Member

9
    0
    0
    ผม ACT#4023 คับ แต่ออกตอน ม.3คับ....

30. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อยู่รุ่น 37/20 รุ่นน้องหยาดทิพย์ปีนึง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้