HONDA ACCESS : INST.TRAY MAT (ยางรองคอลโซลหน้ารถ)

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    เป็น ของ HONDA ACCESS ของ CIVIC ES และใช้ได้สำหรับรถที่มี ไม่มี Airbag ฝั่งคนนั่งนะครับ ใช้ได้ตั้งแต่ CIVIC 01-05 กันเลยครับ

ในเรื่องของราคา ก็ไม่ได้แพงเลยครับ 300 บาทก่อน Vat แต่ตอนนี้ มันลดราคาอยู่ เลยเหลือราคา 150 บาทก่อน Vat สำหรับท่านที่ สนใจก็จัดซื้อกันได้ครับ

ขอดีผมว่ามันช่วยทำให้ของที่วางไม่กลิ้งไปกลิ้งมาและถ้าหากมีพวกเศษผงก็ ทำความสะอาดได้ง่ายหน่อย ก็เพราะว่ายกออกมาได้

ตัวชิ้นงานจะเป็นยางอัดขึ้นรูปนะครับ ขนาดและทรงพอดีกับหลุมบน Console เลยครับ

Part No. 08P10S5H700

มาดูรูปกันครับ

เดิมๆ มาก็ แบบนี้แหละไม่มีมาให้นะ

เอามาบางเทียบหน่อยซิ พอดีเดะ

เอาของมาวางโชว์หน่อย

Special Thank : นายอ้น อุทัย สำหรับ รถที่ให้มาเป็นแบบลองเทียบ

2. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    อ่อ แค่นี้เองหรอเนี่ย ตอนแรกก็นึกว่า ทั้ง consold เลย ^^" ขอบคุณพี่วินที่เอาของแปลก

3. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    อ่อ แค่นี้เองหรอเนี่ย ตอนแรกก็นึกว่า ทั้ง consold เลย ^^" ขอบคุณพี่วินที่เอาของแปลกๆ มา update ให้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้