รถ Intrepid ของพี่กิตติ ไปอยู่ในเกม Mario Kart หง่ะ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย woodie, 25 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ไปลืมเอาไว้ที่ไหนหรือเปล่าครับ Intrepid ถึงได้เข้าไปอยู่ในเกมส์ Mario Kart ซะงั้น

ไม่รู้คนขับใช่พี่กิตติ Stuttgart หรือเปล่า

[media]http://www.youtube.com/watch?v=MytfhzcSF-Y[/media]

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    555+

คนขับม่ายช่ายพี่แน่นอน เพราะพี่ยังหนุ่มอยู่หนวดยังไม่ขึ้นเลย

แต่งงๆ ตรงที่เติมน้ำมันเพียวๆ ได้เลยไม่ต้องใช้น้ำมันผสมง่ะ

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    5 5 5+ ฮาดีคับพี่

4. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    นั่น....

แซวกันแบบเห็นๆ

ว่าแต่ พี่วุธ แย่งลูกเล่นรึเปล่าครับเนี่ย อิอิอิ

ปล.ถ้าไปเชียงใหม่จะแวะไปหานะค๊าบ

5. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ตู่ มาเที่ยวเชียงใหม่ ช่วงปีใหม่ มั้ยครับ

เดี๋ยวรอต้อนรับ ที่สนาม งับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้