ถามคนที่ใช้ BB ครับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย I'm Designer, 23 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ถ้าหากแฟนของเราไปให้เบอร์ PIN กับชายอื่น แบบนี้ถือว่าแฟนเรานอกใจหรือเปล่า
    แล้วการให้ PIN กัน จะมีผลอะไรกับผมไหม แล้วผมควรจะทำอย่างไรดี
    ณ ตอนนี้ผมยังไม่ได้คุยกับแฟนผมว่า ทำไมถึงให้ PIN คนอื่น ตอนนี้ได้แต่เฉยๆอยู่
    แต่ก็กลัวอยู่เหมือนกัน เพราะปกติผมใช้ iphone ผมไม่ได้ใช้ BB เลยไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่
    ขอบคุณครับ

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ลองดูคราบ ว่าคุยกันบ่อยแค่ไหน ตอบบ่อยแค่ไหน ถ้าคุยกันบ่อยจนผิดสังเกตุก็ต้องรีบตัดไฟแต่ต้นลมก่อนเลย หรือ คุยกันแบบเพื่อนธรรมดา แล้วคุยต้อหน้าเราหรือให้เราอ่านด้วยรึเป่า

3. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แฟนผม ขอดูโทรศัพพ์ไม่ให้ดู ลบเบอร์ ลบอะไรต่อหน้าเลย

แล้วบอกผมว่า ไม่รู้เบอร์ใคร สาดดด

4. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ไปเลย....ไปซื้อ BB มาใช้มั้ง ให้รู้ว่าเรารู้สึกอย่างไร จัดไป ผมจัดมาแล้วได้ผลเรย ฮิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้