ใส่หน้าเต็มไม่ได้คับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย bookkbig, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bookkbig

bookkbig Guest

0
    0
    0
    ช่างบอกว่ามันติดที่ล็อกเกียร์ต้องตัดออก เอาไปร้านไหนเขาก็ทำไม่ได้ เซ็งโคตร มันต้องตัดออกด้วยเหรอคับ เเนะนำที ขอบคุณ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ต้องดูว่าเค้ายึดไว้ยังไงคับ ถ้าร้อยน๊อตลงใต้รถก็ต้องมุดกันหน่อยคับ

3. Shiva

Shiva New Member Member

15
    0
    0
    ของผมมันเอาซิลโลฟอกเลยครับ เลยต้องตัดครับใช้ไฟเบอร์ตัดโดยเอาผ้าชุบนำกันไว้รอบๆครับเพราะใช้เวลานานครับยังเหลือบางส่วนอยู่ครับแต่ใสหน้าเต็มแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้