โหลดรถTFRโช้คหน้าใส่โช้คไรดีคับ ให้หนึบๆหน่อยอะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย TFR Za, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR Za

TFR Za Guest

0
    0
    0
    ตอนเน้ เด่งเหมือนขี่ม้าเลยคับ ต้องทำใหม่อีก เซงเลยพี่น้อง ยังไงแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

2. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    ของผมคู่หน้าทำที่ เฟริ์ส โชคชัยสี่ หนึบเลยแหละ
    คู่หลังเป็นคายาบ้ากระบอกทอง ก็ใช้ได้นะ

3. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    อืมมมมมมมม ขายของเลยแล้วกันนะ
    ผมมีโช๊คหน้า ของพรานก ซื้อจากในเวปยังไม่ได้ใส่เลยครับ
    ตอนแลกนึกว่าของเดิมเสียแต่ดันไม่เสีย
    ขาย พันนนนนนึงแล้วกันนะครับ

4. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ลองไปทำที่ร้านต้อม โช้คอัพ บางบอนดูสิครับ ไม่แพงด้วย สั่งได้ครับว่าจะเอาแบบไหน ลองดูครับ...

5. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ต้อม โช๊คอัพ บางบอนอีกเสียงครับ

6. พงศกรTFR

พงศกรTFR New Member Member

628
    1
    0
    WSRข้างหน้าข้างหลังคายาบ้ากระบอกเงิน........

7. LEO2005

LEO2005 New Member Member

59
    2
    0
    ต้อม โช๊คอัพ บางบอนอีกเสียงครับ เช่นกัน

8. EG4D

EG4D New Member Member

91
    0
    0
    ต้อม อีกเสียงครับ..:p:p:p

9. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    ของผมคู่หน้าใส้ คายาบ้า แก๊ส กระบอกเงิน คู่หลังก็ คายาบ้า กระบอกเงิน เหมื่อนกันคับ หนึบดีเหมือนกันน่ะคับ

10. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    ผมใช้แก๊สหน้า น้ำมันหลังคับ ก็OK...นะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้