สอบถามเรื่อง พาร์ท 155

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย OATSUFT, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    สอบถามเรื่อง พาร์ท 155
    ไม่ทราบว่าจะหาซื่อได้ที่ไหนบ้างคับ หรือแบบพาร์ทอื่นๆอีก หรือว่าร้านทำสวยๆนะคับ ขอบคุณครับ:p:p:p

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ปั้นใหม่เลยครับ แนวแฟบ หรือเจพี ผมว่าเหมาะสุด
    เฮียซ้งแห่ง GUY72 เคยร่ำๆว่าจะปั้นพาร์ทเจพี ของ JZS155 ยังงัยก็ลองสอบถามดูนะครับ

3. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    รอชมครับ ฮิฮิ

4. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    ลองดู ลิงค์นี้ครับ เจ๋งๆเพียบเลย

http://aimgain.net/products/aero.html

ดูแล้วก็อยากได้ Crown 17 ฮิฮิ

5. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ตัวนี้แนะนำให้เล่นพาร์ทแท้ดีกว่าครับ สั่งจากเวป YAHOO มีหลายแบบ

6. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ถูกต้องที่สุดครับ :D:D:D

7. notejeab

notejeab New Member Member

65
    0
    0
    สวย สวย ทั้งนั้น

8. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    เปิดไปแว้ววแต่อ่านไม่ออก อิอิ
    พอดีรถโดนข้างหน้าพอดีเลยอยากเปลี่ยนเลยนะคับ
    ขอบคุณที่ช่วยแนะนำทางขึ้นสวรรค์นะคับ...อิอิ
    เดี๋ยวลองเดินดูตามเชียงกงก่อนนะคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้