ท่านใดเคยถอดปลั๊ก EGR สีเขียวๆออกบ้างครับอยากทราบว่าจะมีผลอย่างไรบ้างคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 21 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดเคยถอดปลั๊ก EGR สีเขียวๆออกบ้างครับอยากทราบว่าจะมีผลอย่างไรบ้างคับ

1. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ม่ายเหนผลเท่ารัยคับ

2. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    แค่ไม่หั้ยเอาไอเสียปัยเผาอีก แต่ของผม เอาแผ่นเหล็กปิดตรงรูด้วยยย

3. ขอบคุนคับ

เครื่องเบนซิลไม่ทำให้สกปรกเหมือนเครื่องดีเซล ไม่มีความจำเป็นต้องอุดหรือเอาออกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้