โค้งสุดท้าย( ก่อนไปพีระ )

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย BOND CELICA, 26 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    อันนี้ขึ้นแบบ Bomex ไว้แบบว่าพี่นุต้องชอบครับ stye D1 สุดๆ

2. BOND CELICA

144
    5
    0
    ลืมหมุนภาพ เอียงคอดูกันเองนะครับ แก้ไขไม่เป็น อิอิ

3. Thi64

Thi64 New Member Member

23
    0
    0
    รอดูตัวจริงดีกว่า หุหุหุ ขี้เกียจคอเคล็ด

4. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    สวยฮะไว้รอดูของผมมั่งออกแบบไว้แล้วแต่ไม่มีตัง......รอพี่ทิออกให้อยู่เหอๆๆๆๆๆ:D

5. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    อันนี้ตรงรุ่นของมันหรือครับดูไปท่อนบนเหมือน 200sx ท่อนล่างเหมือนของ mr2 แต่ยังไงก็สวยอ่ะทำที่ไหนอ่ะครับอยากรู้ :D :D

6. BOND CELICA

144
    5
    0
    ไม่ตรงครับ เอาของ200 มาแปลงครับ ยากเหมือนกันนะครับ ของเก่ามันเล็กกว่าอะครับ ทำที่ตาเรืองครับ อยู่ปทุม

7. nui popular

3,726
    13
    38
    เรื่องคุณภาพเป็นยังไงบ้างครับเท่าไหร่ครับถ้าผมคิดจะทำรอบคันน่ะครับ:D

8. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    แย้ว กาบข้างเอาของ 200 มาแปลงได้ม่ะครับ

9. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    ไม่มีอารัยที่ช่างไทยทำไม่ได้ เหอๆๆ

10. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    เหอๆๆๆ น่าสนใจ เซลิก้า หน้าซูปร้า

คงจะแปลกดีแท้

11. BOND CELICA

144
    5
    0
    ทำได้ทุกอย่างครับ แต่ขอให้มีเวลาครับ ของผมบอกเค้าทำวันเดียวเลยครับ รอจนเซ็งเลยกว่าจะได้กลับตี2 แรกๆก็ขยันดีทำเนียนเลยดึกๆช่างเริ่มขี้เกียจละ งานออกมาเลยไม่ค่อยดีเท่าทีควร แต่ก็โอเคครับ คิดว่าถ้าทิ้งรถไว้หน่อย2-3วันงานจะดีครับ ของผมคิดว่ามันอยู่ไกลบ้านไปหน่อย(พระราม2กะปทุมธานี)เลยไม่อยากจอดไว้ แล้วก็ไม้รู้จะกลับยังไงด้วยรถก็มีคันเดียวต้องใช้ทุกวัน ถ้าอยู่ไกล้ๆบ้านคงมีเวลาทำหลายวันเลยครับ

12. nui popular

3,726
    13
    38
    อยู่ตรงไหนของพระรามสองครับเผื่อจะแวะไปดูอิอิ:D

13. BOND CELICA

144
    5
    0
    บ้านผมอยู่แถวๆพระราม2ครับ แต่อู่อยู่ปทุม

14. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    อาเบ๊าะไม่เอาซักชุดล่ะคับ

15. BOND CELICA

144
    5
    0
    ไม่มีตังทำสีไงครับ เดี๋ยวมีตังทำสีก่อน ได้หน้าใหม่แน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้