ตลาดขายรถมือสองเจ้าไหนน่าเชื่อถือสุดครับ?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย thai_kick, 13 ตุลาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thai_kick

thai_kick New Member Member

1
    0
    1
    ญาติจะฝากขาย mg5 ครับ ขับได้ไม่เกิน 3 เดือน ผมว่าจะเอาไปปล่อยกับตลาดรถมือสอง เลยอยากรู้ว่า ปล่อยกับเจ้าไหนน่าเชื่อถือสุด และเราจะได้ผลประโยชน์มากที่สุดครับ

2. apichetracher

apichetracher New Member Member

1
    0
    1
    ที่เคยใช้บริการขาย ตอนนั้นขายรถเก๋งที่ One2car เมื่อ3-4ปีก่อน และก็ล่าสุดขายรถกระบะออกที่ Just car ที่นีขายออกไวกว่าใช้เวลาไม่กี่เดือนเอง บริการหลังการขายน่าจะดีคนเลยสนใจเยอะ ได้ประโยชน์ทั้งคนซื้อคนขาย ตนขายได้ราคาสูงกว่าที่อื่นเพราะมันเป้นเว็บกลางที่นัดเจอระหว่างคนซื้อคนขาย ซึ่งไม่หัก % ส่วนตนขายอย่างเราพอใจมาก คนซื้อก็จะได้เรื่องประกัน เป็นประกันซ่อมฟรีขึ้นอย่างกับการประเมินของ just car ที่อื่นยังไม่มีแบบนี้แน่ๆ

3. t.tonfai

t.tonfai New Member Member

1
    0
    1
    ไม่รู้มีใครรู้สึกเหมือนกันไหม https://www.justcar.co.th/ เว็บนี้โอเคเลย ดูแลดี โอเคเลยสำหรับตลาดซื้อขายรถามือสอง การันตีได้ราคาสูงที่สุด รับประกันคุณภาพ 1 ปีเต็ม มีปัญหาซ่อมศูนย์บริการ ฟรี ตอนนั้นเราก็เอารถพี่ไปฝากขายให้ค่ะ แปปเดียวก็มีตนมารับไป ที่แนะนำเพราะราคาที่ขายได้เราได้เต็มๆ เว็บไม่หัก ไม่กดราคา ประเมินตามจริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้