MEETING ครั้งใหญ่

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เนื่องด้วย ทาง 11X CLUB จะครบรอบ 3ปีแล้วนะคับ
    ซึ่งวันครบรอบมันจะตรงกับวันที่ 9 กันยายน แต่มันเป็นวันอังคาร
    ซึ่งพี่ๆน้องๆ หลายท่านต้องทำงาน หรือบางท่านต้องเรียนนะคับ
    จึงจะขอนัดเลี้ยงฉลองกันในวันหยุดนะคับ

คือ วันเสาร์ ที่ 13 กันยายน 2551 นะคับ และสถานที่ที่เราจะไปกัน
    ที่ผมให้ได้เลือกโหวตไปแล้วนั้นบทสรุป คือ ชลบุรี บางแสนนะคับ ซึ่งระยะทางไม่ไกล
    จากกรุงเทพเท่าที่ควร เหมาะกับช่วงยุคน้ำมันแพงนะคับ แบบเช้าเย็นกลับนะคับ
    โดยกิจกรรมคร่าวๆเบื้องต้นนะคับ เราจะไปเที่ยวทะเลที่บางแสน กัน
    เสร็จแล้วก็จะไปหาไรทาน ที่ร้านอาหารนะคับ น่าจะเป็นร้านปะการัง อยู่ริมทะเลเลย
    ตกเย็น คงเป็นการแวะถ่ายรูปรวมรถที่แหลมแท่นหน่อย หลังจากที่เราไม่ได้ถ่ายรูป
    หมู่กันนานแล้ว

ส่วนเรื่องของเวลา และสถานที่นัดรวมพล ก่อนออกเดินทางนั้น ผมจะเอามาโพสอีกทีให้ใกล้ๆ
    ถึงวันก่อน ตอนนี้ ขอให้พี่ๆน้องๆ ที่จะไปแน่นอน ช่วยมาลงชื่อ พร้อมแจ้งยอดก่อนนะคับ
    ว่าจะมีกี่ท่าน แล้วใครไปบ้าง ขอให้มากันเยอะๆนะคับ เป็นการมิตติ้งใหญ่ของปีเลยก็ว่าได้นะคับ
    ขอเชิญสมาชิกใหม่ด้วยนะคับ ที่ยังไม่เคยมาร่วมงานก็มาร่วมงานได้เลยนะคับ ยินดีต้อนรับ
    และขอขอบคุณทุกความร่วมมือนะคับ หวังว่าคงได้รับการตอบรับเข้าร่วมงานกันอย่าง
    พร้อมเพรียงนะคับ ขอบคุณนะคับ

ปล.เหตุผลที่ต้องเอามาโพสเร็วก็เพื่อ ให้พี่น้องหลายๆท่านได้เตรียมตัวล่วงหน้านะคับ ไม่อยากให้ฉุกละหุก จะได้เตรียมตัว และตัดสินใจกันทัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2008
  2. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    จัดปายคับเสาอาทิตนั้นน่าจะว่างครับ

รถเส็ดแว้วววู้ๆๆ

3. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    จัดไปครับ ร้านไหนก็ได้ ไม่ว่ากาน ว่าแต่มีร้านอร่อยแต่ไม่แพงหน่อยมั้ย ร้านนั้นได้ข่าวว่าแพงอะ

4. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0

จิงๆติดงานด้วยนะวันนั้น:eek:.....แต่จะพยายามเคลียร์ไปให้ได้เลย....อุอุอุ:D

อยากเห็นรถเส็ดแล้วจิงๆ.....อิอิอิ

5. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    อิอิ....ได้ยินมาเหมือนกันน.:confused:.....(ไปมาเกือบหมดแระ).....มีร้านแนะนำชื่อร้าน มุมอร่อย อยู่ศรีราชา บรรยากาศดี :cool: ก็แล้วแต่เสียงแล้วกัน อุอุอุ

6. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ดีครับ ผมจะได้รีบเคลียงานไว้แต่ล่วงหน้าเลย แล้วเจอกาน

7. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ปกติไปกี่ทีก็กินปะการังนี่แหละ แต่มีร้านอื่นอีกก็น่าสนๆ เปลี่ยนที่ดูมั่ง หุหุ

8. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ร้านไหนก็ได้ แต่ที่ผมเลือกร้านนั้นก็เพราะไม่อยากให้ขับรถกันไกลมากอะ
    แค่นั้นเอง ผมยังงัยก็ได้ ขออย่างเดียวให้พี่ๆน้องๆมากันเยอะๆ
    ร้านมุมอร่อยของโก้ผมก็เคยไปกิน อยู่ติดทะเลเหมือนกัน แล้วค่อยมาว่ากันอีกทีนะคับ
    ขอยอดที่แน่นอนก่อนนะคอนนี้

9. boatae110

boatae110 New Member Member

54
    1
    0
    อัพๆๆๆๆคับ

ไปรถพี่อาทน๊า อิอิ

ประหยัดน้ำมัน

10. ART AE110

728
    2
    0
    จัดไปคับ
    ช่วยแจ้งยอดกันด้วยนะคับ พี่ๆน้องๆ
    ว่าไปกันกี่ท่าน :)

11. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อ้าว จาอาศัยไป วีออสหน่อย เหงว่าประหยัดอะ :D:D:D:D

12. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    ตอนกลางวันจาไปเที่ยวไหนกานดีอะครับ มีเขาเขียว + สวนเสือ สนใจที่ไหนเอ่ย

13. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    หาดวอนนภา น่าจะดีกว่านะครับ คนไม่มาก ส่วนร้านอาหารมีหลายร้านครับเอาราคาแบบไหนอ่าแต่ถ้าจะเอาส่วนลดต้องไปอ่างศิราครับ เพราะเพื่อนรุ่นเดียวกันมันเป็นเจ้าของร้าน แต่ร้านปากการังก็ดีนะครับมีสถานที่จัดเลี้ยงเลยแหละ แบบว่าห้องส่วนตัวหรือลานส่วนตัวก็มี ส่วนลดพอหาได้ครับ

ลงชื่อก่อนเลย 2 คน

14. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ร้านปะการัง เรื่องอาหารแพงครับ แต่สุดยอดของร้านที่บางแสนต้อง วังมุข ครับ ณ เขาเจ้าแม่สามมุข แต่คนเพียบเลย และอีกร้านที่แนะนำคือบ้านทะเล อ่างศิลา ครับ ส่วนมุมอร่อยศรีราชา แพงมากๆ แต่บรรยากาศสุด Teen ครับ

15. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ผมต้องการการพักผ่อนอย่างมากอ่ะตอนนี้

[B]oy_[V]est9 ถูกใจสิ่งนี้
  16. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ไม่ใช่ไปไม่ได้นะมึง

17. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ทำงานหนักหรือไงหว่ะไอ้น้อง ถึงต้องการพักผ่อน :D

18. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    สงสัยคงจะไม่ได้ไปร่วมงานด้วย ติดสอบสัมภาษพอดีเลย :)

19. Maxoutda

1,111
    1
    0
    มาอัพยามสายครับ

20. ART AE110

728
    2
    0
    คร่าวๆนะคับ มื้อเที่ยงอยากให้หาไรทานกันง่ายๆ นั่งกินข้าวชิว
    แต่มือเย็นเราคงอยู่แถวบางแสนหรือสามมุขนะคับ จะได้ใกล้สถานที่ถ่ายรูปด้วย
    เรื่องร้านอาหาร เดี๋ยวเรารวมตัวกันคุยนะคับ ว่าอยากได้สไตล์ไหน
    ยังงัยให้พี่ๆน้องๆ ช่วยคิดกิจกรรมตอนกลางวันแล้วกัน ว่าอยากทำไรกัน
    เตรียมตัวกันให้พร้อมนะค๊าบบบ เหลือไม่กี่วันแล้วนะ

21. ART AE110

728
    2
    0
    ขอยอดด้วยค๊าบพี่น้อง
    ระบุจำนวนผู้ที่จะไปด้วยค๊าบ

22. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
    ทำงานก็ไม่หนักพี่แต่อยู่ในช่วงปรับตัวเรยเหนื่อยๆ

ต้องเรียนรู้เยอะ

23. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    ไม่รู้จะมีคนดูร้านแทนป่าวอ่ะคับ

24. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
    ป๊าดรถมึงคืองามแท้วะบักตั้ง

25. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16

ae เหรอว่ะแบงค์

26. Maxoutda

1,111
    1
    0
    Up Up เพื่องานที่ดี

27. ART AE110

728
    2
    0
    ตามมาดัน อีกแรง
    สมาชิกช่วยแจ้งยอดด้วยนะค๊าบ

28. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    ผมช่วยอัพตอนบ่ายอีกทีฮับ

ผมไม่แน่ใจว่าจะไปได้ไมฮับ

เหมือนแม่ไปอบรมของแบงไม่รู้จะโดนให้ไปส่งไมฮับ

29. ART AE110

728
    2
    0
    ไม่เห็นมีท่านใดเข้ามาแจ้งยอดเลยคับ
    จะมีใครไปบ้างไหมเนี่ย ช่วยแจ้งยอดผู้ที่จะไปด้วยนะคับ
    ตอนนี้มีผม กับพี่ใหม่ที่แจ้งจำนวนมานะคับ

30. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    ผม 1 ที่นะครับ ทนายอาร์ต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้