วันที่ 28 นี้มีเพื่อนพี่น้องคนไหนไปบ้างครับ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย jory, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    คือ ผมอยากรู้ว่า วันที่ 28 มีเพื่อนๆคนไหนไปบ้างครับ คือว่าอยากให้ไปกันเยอะๆครับ

2. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ปลิวลมไม่ไปมีเฮแน่ จัดทั้งทีไม่ได้ไง ไม่ยอมโว๊ย

3. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    ไปดิจองเต็นท์ไว้แล้ว.............................อิอิ
    งานนี้มีมันส์แน่ๆ
    ว่าแต่งานนี้ตาใผ่บนไม่ให้ฝนตกยังอ่ะ 555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2008
  4. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ไปด้วยคนนะครับ

ไผ่ มีอีเมล์ช่างเบิร์ด เปล่า เมล์บอกพี่หน่อย [email protected] ขอบคุณมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้