หมายกำหนดการ วัน MEETING

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 7 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    หลังจากที่ได้มีการให้ลงความเห็นแล้ว
    และได้ทำการนัดวันเป็นที่เรียบร้อยนะคับ ซึ่งเป็นวันเสาร์ที่ 13 กันยายน 2551
    ผมจึงขอมานัดหมาย และแสดงกำหนดการคร่าว ๆนะคับว่าเราจะไปทำไรกันมั่งนะคับ

9.30-10.00 น. เรานัดเจอกันที่ ปั๊มเชลล์ ช่วงบางนา-ตราด ไม่เกิน กม.5นะคับ สังเกตุง่ายๆ
    เลยเซ็นทรัลบางนาไป มีปั๊มเชลล์เดียวนะคับ น้องเอบอกมาว่ากว้างขวาง
    10โมงเราจะออกเดินทางกันนะคับ พยายามอย่าเหรดนะคับ
    ประมาณ 11 โมงน่าจะถึง เราจะแวะไปทำบุญกันก่อนนะคับ ที่ศาลเจ้าหน่าจาซาไท้จื้อ ซึ่งมีชื่อเสียงอยู่ เหมือนกัน ยังงัยลองเข้าไปดูเวบไซด์นะคับ http://www.najathai.net/index_1.htm
    หลังจากที่ได้ทำบุญเสร็จแล้ว เราจะไปหาอาหารกลางวันรับประทานกัน แบบง่ายๆ ที่ดูมาก็มีร้านเจ๊น้อง
    หรือมงคลฟาร์ม นะคับ สำหรับอาหารกลางวัน หลังจากนั้น เราอาจจะไปนอนเล่นริมทะเลกัน พักผ่อนสบายๆ เสร็จแล้วช่วงเย็น เราจะไปหาข้าวทานกัน ที่ร้านที่หลายๆคนคิดเช่นร้านปะการัง หรือวังมุข
    หรือที่ไหนอีก ที่เพื่อนๆ จะเพิ่มติมเข้ามา แล้ว เด๋วเราค่อยมาสรุปกันอีกทีนะคับวันนั้นเลย
    ว่าจะไปกินร้านไหน พอช่วงเย็น เราจะไปถ่ายรูปรวมกลุ่มกันที่แหลมแท่นนะคับ งานนี้พยายามเอาเจ้า
    AE ไปให้ได้นะคับ นี่เป็นกิจกรรมคร่าวๆ นะคับ อาจเปลี่ยนแปลงได้ทุกขณะสำหรับกิจกรรม แล้วเจอกัน
    วันงานนะคับ

รายชื่อ ผู้ที่ร่วมไป MEETING ตอนนี้นะคับ
    1. พี่ใหม่ 2ท่าน
    2. พี่พัด 2ท่าน
    3. น้องเอ
    4. น้องบอย
    5. น้องแบง
    6. อาร์ท 2ท่าน
    7. น้องโบท
    8. นายโบลิ่ง +2 ท่าน
    9. นายโก้
    สำหรับท่านใดที่ยังไม่แจ้งความจำนงนะคับ รีบมาลงชื่อด้วยนะคับ
    ยังงัยสมาชิกที่ยังไม่ได้แจ้งชื่อมาลงชื่อเพิ่มด้วยนะคับ
    ขอเชิญสมาชิกใหม่มาร่วมด้วยนะคับบ:)
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามามีส่วนร่วมให้เกิดงานนี้ขึ้นนะคับ:):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2008
  2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ใครมาปั๊มไม่ถูกโทรมาถาม เพราะปั๊มอยู่หน้าบ้านผมเอง 555+

3. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ผมไปปั้มไม่ถูกอะครับ คริคริ

เรื่องร้านอาหารลองดูริมทะเลเลยดีไหมครับ ผมว่านอนเล่นหาดวอนดีกว่าคนน้อยรถจอดริมทะเลเลย
    หรือร้าน ส้มตำยกครก ของดีของบางแสน ส่วนร้านยามเย็นน้อย ตอนนี้ถ้าอยากบรรยากาศดีๆ
    ก็บนเขาสามมุขดีนะครับริมเขาบรรยากาศงามๆ

ส่วนเรื่องเวลาก็ให้ตามนั้นแหละนะครับ ไปมอเตอร์เวย์ แว๊ปเดียว

4. Maxoutda

1,111
    1
    0
    กระผมไม่มี เออี อะท่านประธาน เอา Soluna ไปได้ป่ะ

5. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ของผมขอตามไปที่ชลบุรีเลยแล้วกันนะครับ จะได้ขึ้นมอเตอเวย์จากอยุธยาไปลงชลบุรีเลย แต่งานนี้ต้องขออภัยเพราะไม่ได้เอาAEไปอะครับ เพราะเอาเจ้าตัวเล็กไปด้วยอะ

6. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ผม1ท่านครับ......
    แต่ผมจะไปรอทุกท่านที่บางแสนเลยละกัน....อุอุอุ.....:D

7. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ได้เลยคับ ท่านที่จะไปเจอที่นู่น ก็คงประมาณ 11 โมงนะคับ
    เราจะไปพร้อมกันที่นั่นเลย อย่างที่พี่ใหม่คิดไว้ก็โอเค
    มื้อกลางวัน เราไปหาของอร่อยริมทะเลกันเลยก็ได้
    จะได้ไม่ต้องเสียหลายต่อกัน หลังจากนั้นค่อยไปหนักมื้อเย็นกัน
    แล้วเจอกันนะคับทุกท่าน กับงานดีๆๆ

8. Maxoutda

1,111
    1
    0
    บานาน่าโบท แพยาง

เพื่อนโก้ไปบางแสน 2 อาทิตย์แล้วนิ คริคริ ไม่เบื่อเหรอหว่ะ อิอิ

9. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    มี เออี อะ แต่เอาไปม่ายได้ เดี๋ยว พ่อม่ายมีรถใช้อะ

เอา น้อง ซู ไปแทนได้ปะ อิอิ

10. VeeZaa

VeeZaa New Member Member

72
    1
    0
    ไปไม่ได้อ่ะครับขอโทษด้วยแต่อยากไปครับ อดเลย

11. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ไปเจอกันที่ปั๊มคับผม

ร้านเจ๊น้องโคตรเด็ดศุกที่แล้วไปกินมาถูกด้วย

12. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เดินทางไป เส้นไหนกันคับบ

13. ART AE110

728
    2
    0
    ว่าจะไปเส้นบางนาตราด อ่ะบอย
    เลยนัดตรงจุดนั้น เพราะถ้าใครมาจากทางด่วนมันจะได้ลงง่ายหน่อย
    มีสมาชิกท่านใดจะไปร่วมทริปอีกไหมคับ

14. Maxoutda

1,111
    1
    0
    บางนา ตราด นรกสุดๆ อาร์ท พี่วิ่งทุกวัน พี่ว่าออกซ้ายไปมอเตอร์เวย์ดีกว่าดิ่งตรงไป บางแสนเลย เสียค่าด่วน 30 บาท ถนนดีกว่าเยอะ หรือขึ้นลอยฟ้า ก็ราคา 45 บาทครับ

15. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ตามพี่ใหม่ว่า บูรพาวิถี ดีก่า สบายใจ

16. ART AE110

728
    2
    0
    ตามพี่ใหม่ว่าเลยคับ เลยพิมพ์ตกหล่นไปหน่อย อิอิ
    ว่าจะให้ขึ้นลอยฟ้าไปเหมือนกัน แหละคับ ตรงดิ่งยาวไปเลย
    ขึ้นด่วนลอยฟ้าโลด แล้วเจอกันวันเสาร์นะคับ

ปล.เตรียมชุดไปเล่นน้ำกันด้วยนะค๊าบบ ไปโชว์ย้วยกัน

17. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ไปโชว์ ย้วย หรือ kวย หว่ะท่าน

18. Maxoutda

1,111
    1
    0
    พิกัด GPS ของหาดบางแสน สำหรับใครที่มี อุปกรณ์นำทาง ( Navi ) นะครับ

ละติจูด 013.015.045.075
    ลองติจูด 100.058.002.013

ตามนั้นนครับ พลาดจากนี้ ทะเลแล้วละท่าน

19. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ไปทางไหนก็ได้อะ ขับช้าๆๆนะ เดี๋ยวตามมะทัน อิอิ

20. ART AE110

728
    2
    0
    กัวพวกผมจะตามป๋า ไม่ทันมากกว่า อิอิ

21. Maxoutda

1,111
    1
    0

ระวังแก๊สรั่วนะครับ แค่มาเตือน :cool:

22. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    5555555+ พี่ใหม่ก็ไปพูดซะ

23. หวัดดีครับพี่ๆ ที่จริงผมพักร้อนครับแต่ด้วยขณะนี้โรงแรมผมกำลังแย่ไม่มีแขกเลยทำให้ต้องให้พนักงานชั่วคราวออกหมดคนที่เหลือก็ไม่มีวันหยุดให้เซ็งเลยครับผมคงไม่ได้ไปครับ เพราะเลิกงานก็6โมงเย็น
    แล้ว เดินทางปลอดภัยนะครับ หนุกหนานๆๆๆทุกท่านครับ

24. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ขอบคุนคับพี่

ไม่เปนไรครับเดี๋ยวนัดกันใหม่ได้เรื่อยๆคร้าบ

25. ART AE110

728
    2
    0
    ไม่เป็นไรคับเหน่ง ไว้เจอกันคราวหน้าก็ได้
    ยังงัยก็สู้ๆคับ เด๋ววิกฤตมันก็ผ่านไป
    ผมว่าสาเหตุที่ไม่มีคนมาเที่ยว ก็เพราะพวกพันทมารอะคับ
    ที่ทำให้ประเทศล่มจม

26. ART AE110

728
    2
    0
    ใกล้ถึงวันเสาร์ แล้วนะค๊าบพี่ๆน้องๆ
    เตรียมตัวกันให้พร้อมนะคับ แล้วเจอกันทุกท่าน

27. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เราไปถล่ม JW กันไหม คริคริ

28. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ฝนตกทุกวัน ตรวจเช็ค ยางและเคลือบกระจกด้วยน้ำยาด้วยนะครับ

29. jadeae111

jadeae111 New Member Member

1,457
    1
    0
    ไม่แน่อาจจะไปแจมด้วยคับ.....เพราะต้องพาพ่อไปธุระที่พัทยาพอดี

30. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    JW อย่าพูด พูดแล้วอยาก ปูอลาสก้าาาาาาาาาา ของโปรดกูเลย

จัดอีกสักรอบหน่อยดิ want อย่างแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้