หาสปริงเดิม หน้าหลังครับ มีท่านไหนเก็บไว้บ้างครับ ไปตัดสปริงมา ไม่เวิก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ ร.ต ชัชวาลย์ สวัสดี, 9 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    หาสปริงเดิม หน้าหลังครับ มีท่านไหนเก็บไว้บ้างครับ ไปตัดสปริงมา
    ไม่เวิก จะกลับไปใส่เดิมๆแล้วครับ มันเตี้ยไป เมียบนครับ

1. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    ตัดมาแล้ว ฟิลลิ่งเป็นไงบ้างครับพี่

2. สำหรับผม ไม่เวิกครับ ความนิ่มนวนหาไปเลย เวลา ตกหลุมหรือลอยต่อสะพาน มันกะแทกครับ แต่ไม่ติดนะครับ นั่งได้ 4 คนไม่มีติด แต่ผมไม่ชอบแค่ว่า มันกะด่างไปครับ

3. สีรถ เบอร์อะไรครับ

4. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    ทำสีที่ไหนครับสวยดี

มีครับไม่ได้ใช้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้