ฟร้อนเดิม Nissan Frontier

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย nForce, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nForce

nForce New Member Member

1
    0
    1
    ผมได้ฟร้อนเดิม Nissan Frontier มาครับ แต่ว่าไม่รู้จะต่อแอมป์ยังไง ดูแล้วมันไม่มีแจ๊กให้เสียบ ปรีเอาท์ แต่ว่านอกจากแจ๊ค ที่เป็นสายไฟ กับ สาย Hi-Power ยังเหลืออีก 1 แจ๊ค ไม่รู้มันเป็นแจ๊คอะไร อะครับ ผมคาดว่าน่าจะเป็น ปรีเอาท์ ที่จะต้องต่อแจ็คออกมาเฉพาะ อะครับ แต่มันไม่ได้ให้มาเพราะ มาเดิมๆ มันก็ต่อ Hi-Power มาให้ สงสัยทางศูนย์ คาดว่าไม่จำเป็นเท่าไร น่าจะเป็นของยี่ห้อ Sanyo ครับ
    ผมต้องการหาแจ๊คต่อปรีเอาท์ ไปใส่กับแอมป์

ไฟล์ที่แนบมา:

File size:
      42.9 KB
      เข้าชม:
      608
      File size:
      48.6 KB
      เข้าชม:
      676
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2005
  2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    คุยกันทางโทรสัพไปเรียบร้อยละนะครับ ขออภัยที่ตอบช้าเพราะช่วงนี้แทบไม่ได้เข้าเนทเลยครับ งานช่วงนี้ค่อนข้างยุ่งครับ ใครมีปัญหาอะไรก็โทรมาคุยกันได้นะครับ 01-3383329 แต่บางจังหวะอาจจะไม่ได้รับสาย ก็อย่าว่ากันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้