หาเรื่องมา meeting กันดีกว่า!!!!!

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย Small_Torque, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    :cry: คือแบบว่ามันนานจนจำไม่ได้แล้วอ่ะครับว่ามา meeting กันครั้งล่าสุดเมื่อไหร่ กี่เดือนแล้วก็ไม่รู้และสมาชิกใหม่ก็เพิ่มขึ้นทุกวันแต่เราไม่เคยได้พบปะ สังสรรค์ และทำความรู้จักกัน จึงอยากขอความร่วมมือจากสมาชิกเก่าและใหม่มาร่วมกันลงประชามติกันในกระทู้นี้ และอยากให้สมาชิกบางท่านที่ได้ขายรถไปแล้วมาด้วยนะครับเพื่อที่จะได้มีคำแนะนำดีๆแก่สมาชิกท่านอื่น หรือใครมีอะไหล่ที่ไม่ได้ใช้แล้วก็นำมาแลกเปลี่ยนกัน งานนี้ไม่มีสมาชิกตัวจริงตัวปลอมครับทุกคนเป็นสมาชิกหมด โปรดฟังอีกครั้ง :sad:

2. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    จัดไป ได้แอบตังเมียไว้ก่อน 5555

3. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    โห เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าน้องตรู.........555++

4. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    รอลงประชามติกันอยู่นะครับ

5. prover24

132
    0
    0
    meeting นวดกันบ้างดีไหมคับแบบห้องร่วม ก๊ากกกกก เปลี่ยนแนว

6. Small_Torque

49
    0
    0
    :cool: จะซัดสุกี้กันเลยหรือครับ :cool:

7. prover24

132
    0
    0
    55555555 ไม่กินเส้นคับไม่กินเส้น อิๆ

8. Small_Torque

49
    0
    0
    ตกลงจะไม่มีสมาชิกท่านอื่นมาช่วยกันลงประชามติเลยใช่ไหมครับ

9. prover24

132
    0
    0
    มีแต่ผู้ชายลั่นล่า มาเมนต่อให้หุๆ

10. mdlove

mdlove New Member Member

35
    0
    0
    ในกทม หรือเปล่า บอกด้วยนะครับ วันไหน แถวไหน กินหมูกระทะก็ได้ ห้าห้า

11. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    สะดวกแถวไหนกันละคับ

12. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ลั่นล่า ทุกคนเลยรึป่าวจ๊ะ เนี้ย

13. prover24

132
    0
    0
    หมูกะทะ ก้อดีหารลงตัวดีอิๆ

14. Small_Torque

49
    0
    0
    :cool:ลองเสนอ วัน เวลา และสถานที่มาครับ เพราะเรารอฟังความคิดเห็นของสมาชิกท่านอื่นๆด้วย:cool:

15. prover24

132
    0
    0
    THE SHOW MUST GO ON!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้