แนะนำร้านตีท่อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย artkungjung, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    คือทราบร้านตีท่อ ในกทม อะคับ ที่ตีท่อ 2 จังหวะ แนำนำทีคับ

2. art

art New Member Member

97
    0
    0
    ต้องถามก่อนว่าอยู่แถวไหนคับ

3. artkungjung

65
    2
    0
    รัชดา ห้วยขวาง สุทธิสาร หรือใกล้เคียงก้อได้คับ ไกลแต่ดีก้อไม่หวั่น

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    สำนักนี้ไง ยอดฮิต

5. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    ช้างปากเกร็ด

อยู่แถวแยกสนามบินน้ำครับตรงข้ามกับสมพงษ์หมูกระทะครับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2008
  6. artkungjung

65
    2
    0
    มีเบอร์ติดต่อหรือที่อยู่ร้านไหมครับ

7. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ป. เมืองเอกคับ เข้าไปทางเมืองเอกเลย ถามวินตรงปากทางเมืองเอกก็ได้

8. java

java New Member Member

9
    0
    0
    ในซอยสุขุมวิท81เข้าซอยตรงไป6-700เมตรอยู่ขวามือก่อนขึ้นสะพานเป็นร้านห้องแถวเล็กๆลองเข้าไปสอบถามดูครับ

9. artkungjung

65
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านเลยครับ มีอีกไหมครับ

10. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
  11. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    ขอด้วยคนครับ ผมก้อต้องการตีท่อเหมือนกัน ขอบคุณครับ

12. เอฟคับ

เอฟคับ New Member Member

31
    1
    0
    อ้วนออมเงินก้อดีคับอยุแถวสะพานใหม่

13. artkungjung

65
    2
    0
    พี่อ้วนเลิกทำ 2 จังหวะแล้วครับ ทำแต่ 4 จังหวะครับ

14. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ก็ ปอ เมืองเอกไง ถ้าจะตีจิงๆอ่ะ

15. amptat2

amptat2 New Member Member

4
    0
    0
    เเบบนี้ปะ

เเต่ทํานานมาก

16. artkungjung

65
    2
    0
    นี่ท่อร้าน ปอเมืองเอกหรอครับ

17. อิ

อิ Guest

0
    0
    0
    เปี๊ยก ซอยอมร

18. artkungjung

65
    2
    0
    อัพหน่อย

19. ใบนี้ร้าน นัท ครับ อยู่ซอยคลองสามวาแถวมีนบุรีแต่เดี๋ยวนี้เขาไม่ค่อยตีแล้วครับหันมาโมรถใหญ่แทนแล้วจะตีให้ก็ตอนที่มาขอให้ตีให้อ่ะครับ อย่างใบในรูปก็ปาไปเกือบครึ่งปีแล้วกว่าจะได้.................................แต่ส่วนตัวถ้าท่อ2จังหวะผมร้านช้างปากเกร็ดอย่างเดียวเลยครับ................

20. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ป. เมืองเอกอีกเสียงค้าบบ

21. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ยังมีอ้น ห้วยขวางคับ แต่ไม่รู่ที่ตั้งร้าน รู้ เข้าหูมาว่า ตีดี ยังไม่เคยลองคับ

22. uno2171

uno2171 New Member Member

6
    0
    0
    ช้าง ปากเกร็ด อีกที่ เยี่ยม

23. KayKi

KayKi New Member Member

71
    0
    0
    ช้างปากเกร็ดเช่น กัน

24. Aozeza007

Aozeza007 New Member Member

7
    0
    0
    น้าตุ่นคลองตันเจ๋ง

25. b_oo_ze

b_oo_ze New Member Member

14
    0
    0
    ไก่.รองเมือง ตีส่งสำนักดังๆหลายที่ ไม่ขอเอ่ยนาม รู้ว่าดีแค่นี้พอ ไม่รุว่าเด๋วนี้ยังตีอยู่ป่าว เพราะเห็นหลายปีก่อน งานเข้า เหอะๆ

26. อยากได้ท่อผ่าเวฟ110inewทรงเดิมลั่นๆสักใบที่ไหนมีขายบ้างเอาใกล้ๆแบบไม่แพง ขอด่วนๆคับ

27. kankan2525

kankan2525 Guest

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้