รถหายอะครับช่วยด้วยครับ 3d

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย goday, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
    หายที่ชลบุรีครับ หน้าบ้านเลยอะครับ วันที่ 1 กพ นะคับ
    ทะเบียน กง 4874 พิษณุโลก
    ใครทรายเบาะแส โทรมาเลยครับมีเงินรางวัลให้
    0858100339

สีเหลือง
    ภายนอก
    ฝากระโปรงหน้า-หลัง คาร์บอน หลังคาซันรูฟ+การ์ดซันรูฟ
    กันสาดตัวนอก แก็ปหลังไฟยาว กระจกหลังชา
    กระจกมองข้างVision ไฟตัดหมอกเหลือง
    คิ้วประตูเทาตัวนอก
    ภายใน
    ตัวนอกสีเหลือง พวงมาลัยโมโม่
    พรมintegraสีดำ ซีดีALPINE 2Din
    เครื่อง
    B20 แคมแดง สปิงวาร์วฝาแดง
    ครัชทองแดง
    กล่องโมรอม ท่อเลส2.5 ทั้งเส้น
    ปลาย5Zigen Fireball แท้
    ช่วงล่าง
    ล้อAdvan RGแท้ 15*7
    ยางFalken หน้า195*50 หลัง195*55
    ช็อคTein Ha ค้ำหน้า integra
    ค้ำล่างสปูน แท้ ดิสตัวนอก4ล้อ

2. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
  3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แล้วจะช่วยดู...............

4. อิม

อิม New Member Member

18
    0
    0
    ช่วยหาๆ

ใครเอาไป ช่วยเอาของมาแลกกับ3Dเดิมๆผมหน่อย เด๋วหั้ยคุกเปนรางวัลลล:confused:

5. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    เหอะๆ

6. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    เอาใจช่วย ก๊อฟ อีก รอบ คับ ไคเหง สงเคราะห์ เพื่อน ผมหน่อย นะ ถึงขั้น กินไม่ได้ นอนไม่หลับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้