ใครที่ขับวีออสเรามามิ้ตติ้งกันไหมครับนอกรอบก็ได้!

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย สุด....ตีนอ่ะ, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สุด....ตีนอ่ะ

สุด....ตีนอ่ะ New Member Member

52
    2
    0
    ผมขอเสนอ SET1 ชะอำ ใกล้กรุงเทพ และบรรยากาศดีดีก่าพัทยาและได้ทำอาหารทะเลกินกัน
    และก็ประหยัดน้ำมันมะต้องไปไกล
    SET2 เมืองกาญ ล่องแพ ตก ปลา กินเหล้า แพเทค น้ำตก
    SET 3 นครนายก เขาใหญ่ อื่นๆๆมะรู้
    SET 4 สระบุรี น้ำตก อื่นๆๆๆมะรู้
    ที่เหลือก็ลองเสนอกันมาแล้วกันนะ ทริปนี้เฉพาะวีออสเท่านั้นอื่นๆๆก็แจมได้ครับ:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  3. sirus the virus

sirus the virus New Member Member

4
    0
    0
  4. สุด....ตีนอ่ะ

สุด....ตีนอ่ะ New Member Member

52
    2
    0
    UPUPปายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยๆๆๆๆๆๆ

5. obby555

obby555 New Member Member

3
    0
    0
    อยากไปๆๆ

6. สุด....ตีนอ่ะ

52
    2
    0
    ใครจะปายก็ติดต่อได้ที่0847132645
    ปล ไปแบบเป็งกันเองครับแชร์ๆๆกันออก ไม่เหมือนไปแบบคราวาน ไปแบบคราวานเข้าจะเก็บที่ละ2000-5000แล้วแต่คลับ
    ไปแบบนอกรอบแบบนี่สบายใจดีคับ
    ยังไงก็โหวตแต่ละSETให้ด้วยนะครับจะได้ตัดสินใจถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้