ถามหา เทปกาวสำหรับติดรถ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kong6, 12 กรกฎาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kong6

kong6 New Member Member

3
    0
    1
    อยากได้แบบสำหรับติดรถโดยเฉพาะ ที่ติดทั้งภายในภายนอกรถได้ แบบที่ตามอู่ใช้กันอะครับ อยากรู้ว่ามันเป็นแบบไหน เห็นหลายคนแนะนำ 3M พอไปดูแล้วมันมีหลายแบบมากๆเลยครับ

2. zmms

zmms Member Member

12
    0
    6
  3. kong6

kong6 New Member Member

3
    0
    1
    ขอบคุณมากครับ จะได้ซื้อมาใช้ถูก

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    แบบเทปสีแดงนี้แหละที่นิยมใช้กัน

BuGI_GT ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้