ถามเพื่อนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย pk_prakorn, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pk_prakorn

pk_prakorn New Member Member

1
    0
    0
    เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    จะแปลงดิสเบรคหลังใส่แทน ดั้มเบรค
    มีร้านแนะนำไหมครับ เป็นของมือสองก็ได้ครับ
    มีใครทราบบ้างครับ ว่าราคาเท่าไหร่ แล้วจะมีปัญหาภายหลังหรือป่าว

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ถ้าแปลงรุ่นอื่นใส่ก้อตามร้านทำรถน่ะคับพวก CM ไรก้อได้ ไม่น่าเกิน 9 พัน

หรือไม่ก้อของตรงรุ่นอะคับ หมื่นต้นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้