หารถคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hons, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hons

hons Guest

0
    0
    0
    ขอลบกวนพี่ๆหน่อยคับ ผมหารถไม่มีเล่ม หรือแหล่งอะหลั่ยคับ ไทเกอร์ดีโพดี รถผมชนมาทั้งคันเลย ต้องเปลี่ยนหัวเก๋ง กระบะ ชัดซีงอ สรุปทั้งคัน
    จะขายทิ้งก็เสียด่าย ตัดสินใจทำดีกว่า ช่วยหน่อยนะคับ 084-0505747

2. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อาการหนักมากเลยนะคับเนี่ย
    แล้วคนไม่เปงไรใช่มั้ยคับ

3. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    โหชนหนักนะคับดีนะคับที่ยังปลอดภัยดีคับ
    ผมก็ไม่ค่อยรู้แหล่งซ๊ะด้วยคับรอพี่ๆที่รู้แหล่งมาตอบนะคับ

4. hons

hons Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆคับ
    คนไม่เป็นไรคับ กำลังกลับรถ โดนด้านคนขับด้วยคับ

5. sakepisit

sakepisit New Member Member

20
    0
    0
    ผมว่าลองปรึกษาเชียงกงหรืออู่ที่รู้จักก่อนซื้อนะครับเขาโปรกว่าเรา
    และจะซื้อรถไม่มีเล่มระวังมีปัญหาหรือโดนล่อซื้อนะครับต้องระวังให้ดีก่อน
    ผมว่าลองโพสถามในweekendhobbyดูนะครับเห็นเขาทำกันเยอะพวกแปลง
    เปลี่ยนหัวตัดต่อเนี่ยน่าจะได้คำตอบนะครับเอาใจช่วยนะครับเห็นใจมากผมเคยขับ
    A4หมุนชนเสาไฟเมื่อ7ปีก่อนตอนหมดประกันโดนไปเกือบ2แสนเครียดมากเลยแทบเป็น
    มะเร็งเลยครับ:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้