อยากไปเที่ยวทะเลแล้ว ว่างัย

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 26 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอางัยครับเพื่อนๆ อยากไปเที่ยวแล้วอ่ะ
    ไปวันไหนดี เพื่อนๆ พี่น้อง ว่างกันเมื่อไหร่

แล้ว เมื่อไหร่ เราจะเจอกันครบๆ ขำ ขำ เหมือนก่อนอีก

ตั้ง แต่ บางแสน ก้อ เงียบกันไป

มาอีกที ก้อ อยุธยา แล้วก้อ เงียบอีก

เพื่อนๆ คร๊าบบบบบบ

ไป ทะเล กาน
    แต่ฝนดันตกอีกอ่ะ
    เฮ้อ ! ยิ่ง เซ็ง ๆ อยู่ เพื่อนๆ คิดถึงนะครับทุกท่าน :D :D :D :D :D

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    งั้นพรุ่งนี้เอากางเกงว่ายน้ำมาเลยช้าง เดี๋ยวผมพาไปทะเลกรุงเทพงับ อิอิ

3. จาพาช้างไปสยาม

เอ๊ย ! สวนสยามเหรอคับท่านแมน :D

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :p :p :p :p ถ้าจะไปช๊อปปิ้งสยาม ต้องรอแจ๊สสีดำคับรายนั้นช๊อปเก่ง อิอิ

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    สมาชิกใหม่ ขอไปด้วยคน

6. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อิอิ ฮอลเดี๋ยวนี้ท่องโลกอินเตอร์เน็ตด้วยรึ มันโหดร้ายน่ะ 555

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มัน โผล่มาได้งัยว่ะเนี่ย ! อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้