รบกวนสมาชิก R10 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เพื่อนสมาชิคท่านใดใช้ R10 ที่มีภูมิลำเนา แถวพัฒนาการ ศรีนคริทร์ บางกะปิ รามอินทรา เลียบด่วน รบกวนขอเทสส์
    คอนโทรลแอร์ หน่อยครับ อยากรู้ว่ามันเสียรึเปล่า ซื้อมา 4 ตัวแล้ว เป็นอาการเดียวกันหมดเลย ถ้าคอนโทรลแอร์ผมไม่เสีย จะได้ไล่สายไฟหาให้เจอ หงุดหงิดมาก ตอนนี้ลามไปเรื่อย เข้าข่ายเสียรายวันเลยล่ะ
    ใครสะดวกพอจะให้ความช่วยเหลือได้บ้าง รบกวนหน่อยครับ หม่อมครับ 081 821 9339

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อิอิ ผ่านไปผ่านมาอยู่ครับเเถวนี้ เเต่ชาวงนี้จะอยู่เเถวลาดกระบัง ยังไงเสาร์ อาทิตย์พี่หม่อมได้มาเเถวๆพัฒนาการ ศรีนคริทร์ หรือเปล่าครับ...ถ้ามาได้เลย

3. PeMhom

1,163
    3
    0
    บ้านผมอยู่ศรีนครินทร์ครับ วันนี้พอจะสะดวกไหมครับ ให้ผมไปหาก็ได้น่ะ

4. เสก R10

807
    8
    0
    ได้ครับเดี๋ยวโทรไปหานะครับ..คนละครึ่งทางก็ได้ครับ

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    งานนี้ต้องขอขอบคุณ น้องเอก มากๆครับ น่ารักจริงๆ ให้ผมรื้อหน้าคอนโซลมาเทสส์คอนโทรลแอร์ สรุปผลที่ซื้อมาใช้ได้เพียงตัวเดียว พรุ่งนี้จะได้ไปไล่สายไปแอร์ให้จบสักที อาทิตย์นี้วุ่นวายอยู่กับแอร์นี่ล่ะ ที่วางแผนงานไว้ ไม่รอด ก้มหน้าก้มตา
    ทำกันต่อไป เฮ้อ..............ชีวิต

6. เสก R10

807
    8
    0
    อิอิ....นิหน่อยคร้าบ.....เเล้วพี่หม่อมอย่าลืมดูของพี่กอล์ฟให้ด้วยนะครับว่ากดปุ่มอากาศหมุนเวียนภายในรถเเล้วคอมทำหรือกดปุ่ม A/C เเล้วคอมทำนะครับ...ผมจะได้ไปเเก้ไขน่ะคร้าบ...อิอิ

7. PeMhom

1,163
    3
    0
    ได้เลย จัดไปไม่ให้เสีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้