็H B D จ๊า พี่หนุ่มมมมม

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย แด้ ดอกฝิ่น, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แด้ ดอกฝิ่น

แด้ ดอกฝิ่น New Member Member

62
    1
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ หนุ่ม...มีฟาม ทุกข์น้อยๆ ฟามสุขเยอะๆน๊า....สุขภาพร่างกาย แข็งแรงสมบูรณ์ คร๊าบบบ...:):):)

2. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    แฮ๊ปที่นี่แต่...ที่บ้านะ...มีความสุขนะฮะ

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ขอให้หล่อ ขอให้รวยๆ
    หน้าที่การงานก้าวหน้า
    เงินเดือนขึ้นเยาะๆนะครับ

:flypig::cake::cake::cake::cake::cake::flypig:

4. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    ขอให้พี่หนุ่ม สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขเยอะๆๆๆๆๆนะครับ
    ขอให้มี หนุ่ม จูเนี่ยร์ ไวไว นะครับ

5. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    มีความสุขมากมาก.........น่ะก๊าป:cake:

6. Japan_แตนบาย

Japan_แตนบาย New Member Member

74
    5
    0
    HBD เด้อ ครับ . . .

7. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    ขอให้รวยๆๆๆ มีความสุขมากๆๆๆ คับ

8. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ขอโทษตอบช้า

ไปนิดส์

เอาเป็นว่าพรอันใดใคร

ให้มาจงกลับไปหาทุก ๆ คนนะครับ

มีความสุขมาก ๆ เด๋อ

9. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    อุ๊ย....หน้าตาดีแถมใจอย่างกับพ่อพระด้วย........หายากจริงๆล่มโพธิล่มไทรแบบนี้:D:D

10. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    สาธุ

ทำซะพี่แก่เชียว

เป็นทั้งโพธิ์ ทั้งไซรเลย

ขอเป็น ลีลาวดี เยอบีร่า หรือว่า ต้น การะเกด ไม่ได้หรือ

น่าจะดีกว่านะ

55555555

11. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ว้าว!!!พี่หนุ่มมาแย้วววว:p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้