สมาชิคใหม่ ขอรายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย promngam, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. promngam

promngam New Member Member

13
    0
    0
    ขอเป้นสมาชิคใหม่ครับ มารายงานคัวครับ ใช้รถ Hilux tiger 3000 efi คับผม อยากได้สติกเกอร์ครับไปติดบ้าง ต้องทำไงครับ แจ้งให้ทราบด้วยครับผม

2. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับ ผมโต้ง ครับ
    เรื่อง สติกเกอร์ ต้องมามิตติ้ง กันหน่อย แล้วสติกเกอร์ จะตามมาเองครับ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ,ต้อนรับช่วยอีกคนครับ.....ยังไงก็เข้ามาคุยกันในบอร์ดบ่อยๆนะครับ

4. ยินดีต้อนรับคับ ต้า นะคับ... อ่า สำหรับคุณสติกเกอร์สำคัญป่าวคับ เเต่สำหรับผมเเล้วมิตรภาพสำคัญกว่านะคับ..ลองเข้ามาเล่นบ่อยๆๆนะคับ พี่ที่นี่ใจดีทั้งนั้นคับ(เเถมรถเท่ๆเเละเเรงๆกันทุกคันคับ)...

5. ยินดีต้อนรับครับ

6. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    หวัดดีคับๆ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ช่วยต้อนครับ

8. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยคนคับ

9. promngam

13
    0
    0
    ขอบคุณครับ ที่ให้การต้อนรับ คับผม ตอนนี้ผมมาดูงานที่ภูเก็ตนะครับ บ้านผมอยุ่แถวๆ เทพารักษ์ กม.6 ใกล้ๆวัดหนามแดง คับผม

10. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัดกนะครับ.....ผมบอลนะครับ

11. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    หวัดดีคับ นุ คับ

12. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หวดดีค้าฟ AoFChen ค้าฟ

13. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ดีครับ ผมฮั่งครับ เข้ามาบ่อยๆครับ

14. promngam

13
    0
    0
    มาทุกวันเลยครับ เพราะทำงานหน้าคอมทั้งวัน เพือน พี่ถ้าว่าง ก้อ ออน msn คุยกันได้ตอลดครับ [email protected] ออนตลอดครับถ้าเนตไม่เสีย อิอิ เพราะใช้จานดาวเที่ยม ไอพีสตาร์ ทำงานอยุ่บนเกาะก็แบบนี้แหละครับ

15. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ชาวเกาะ ชาวเกาะ

16. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ดีคับ..เทน..คับ

17. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    หวาดดีคับ ก็อฟคับ ยินดีที่รู้จักคับ

18. EGKASID

EGKASID New Member Member

141
    1
    0
    ยินดีที่รู้จักครับผม

19. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ น่ะครับ................ ผมชื่อ จิ้น คับ

20. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมกานต์ครับฝากเนื้อฝากตัวฝากใจด้วยนะครับถ้ามีใจผมขาดเงินทามงายดีครับ555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้