โช๊คอัพร้าน "พรานนก" ดีไหมครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    พอดีสิ้นเดือนนี้จะไปทำโช๊คอัพแล้วแต่ยังตัดสินใจไม่ได้เลย
    อยากถามพี่ๆน้องๆชาว Hilux หน่อยว่า ร้านพรานนกดีไหม
    ใครใส่อยู่บ้างแนะนำหน่อย
    อยากซื้อของดีๆเหมือนกันแต่กลัวไม่ได้อย่างที่ต้องการครับ
    รบกวนขอความเห็นหน่อย

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    จะอัดน้ำมันใหม่หรือครับ
    ไม่ลองพวกคู่หน้าใส่คายาบ้ากระบอก บรอนหรือทอง ก็ดีนะครับ
    คู่หลังก็หากระบอกใหญ่ๆใส่ มอลโร่ หรือ เร่นโช้ แล้วแต่เงินทุน

3. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    แล้วมีทุนให้หยิบยืมไหมครับพี่

4. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    อันนี้เห็นด้วย

5. whywintech

whywintech New Member Member

14
    0
    0
    ลองทำที่ละโว้พี่ผมเพิ่งไปทำมา งานดี คับ มีรับประกัน ด้วย เครื่องมือเค้าดี ด้วย คับ มีเครื่องเทสด้วย ชัวร์ ดี

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ทำที่โมอายเลยครับ บอกมาจากทีมของกานต์วีโก้ ถูกกว่าหน้าร้านครับ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    100 ละ 20 ต่อ1 อาทิตย์ครับ :D:D:D

8. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    กำๆ

9. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ยืมน้องแถวบ้านดีก่า ร้อยละ 2 ดอกเอง อิอิ

10. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    น่าสนใจมากแล้ว ดีไหมครับ กลัวมันยวบอ่ะครับ

11. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ผมไปใส่มาใหม่ คู่หน้า 1500 ไม่จบ มาอัดน้ำมันใหม่ยังนิ่มอยู่เลย (อยู่ในประกัน อัดใหม่ได้ 1 ครัง )

ประกัน 6 เดือน ว่าถ้าหมดประกันจะไปอัดที่ ต้อมบางบอน อะครับ หนึบแน่ คู่600 น้ำมันนะ แต่ถ้ากึง คู่1000 มีประกัน 3 เดือน

เลยไม่ใส่ข้างหลัง ดูเร่นโช้ มือสอง อยู่2500 ปรับได้ ข้างหลังครับ.......

ปล.เสียจิต ไปทำที่แยกไฟฉายมาครับ แต่กระบอกใหญ่แดงสด

มันมีสองสาขา 1. ที่แยกไฟฉาย 2.ตรง ถ.ติวานนท์
    โรงงานอยู่สาย4

12. ผมไปใส่ที่โรงงานสาย4 มาครับ 3ปีแล้ว ก็ไม่มีปัญหา ยังใช้ได้ดี หนึบดี

13. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้