เอาๆๆ อยากทราบหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew, 26 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    นานแล้วนะที่ยังไม่ได้มิตติ้งกันเลย หาเวลา นัดเจอกันหน่อยดีปะครับ ตัวผมไม่ได้ขับรถรุ่นนี้ แต่ ก็รู้จักคนในนี้ 2-3 คนได้ ยังไงลองนัดมิตติ้งหน่อยจิครับ จะได้ไปแจมกันหน่อย แต่นัดมิตติ้ง ขอครึ่งทางนะครับ ดรีม
    รถแม่งแดกน้ำมันเยอะวะ ตังหมด ยังไงบอกกันด้วยนะ อยากให้มีจิงๆๆ อยากเจอพวกเอ็งวะ ว่าตามนั้น ​

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ก่อนอื่นแจ้งข่าวเรื่องดรีมก่อนแล้วกัน ดรีมอาจจไม่ได้มาบ่อยๆ เพราะช่วงนี้ได้งานทำใหม่แล้วอาจจะยุ่งๆเลยไม่ได้เข้ามาในบอร์ด (ติดเกมส์ด้วยสายข่าวแจ้งมา:D:D:D)

ส่วนเรื่องมีทติ้งอยากจะให้ทุกคนที่รักวีออสโปรเจคลองเสนอสถานที่และเวลากันมาดีไหม......... เอาวันที่ทุกคนสะดวกจิงๆนะครับ
    แล้วผมจะมาสรุปให้อีกทีว่าวันไหน

3. lekzaja

lekzaja New Member Member

78
    1
    0
    เอาไงเอากันครับ

4. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    ไปไหนกัน

5. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    นายว่ามาก่อนเลยปอ เดี๋ยวจัดให้

6. PORVIOS

129
    1
    0
    มิตติ้ง กันที่ ไหน ดีง่ะ .............คิด คิด คิด
    ไม่รู้ง่ะ เพื่อนลองเสนอมาเลย........

7. --- OS11 ---

573
    3
    0
    สะดวกกันแถวไหนว่ามา

8. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ว่าไปเลย วะปอ

ไอ้ปอ กรูวานหน่อยดิ เป็นคนเดินเรื่องให้หน่อย อยากเจอวะ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว

แล้วจะได้รู้จักคนอื่นในทีมนี้ด้วย เจอกันจะได้ทักกันได้ ยังไง ช่วยๆๆกันนะครับ

ทีมๆๆนี้ ต้องรักกันให้นาน อย่าหายกันไป ใจอะซื้อได้ แต่ถ้าจะซื้ออะ ก็ต้องซื้อด้วยใจเช่นกัน

อบอุ่นกันไว้นะครับ อยากเจอจิงๆๆ

ปล. เชด เอากันจิงๆๆซักที นานแล้วที่ไม่มีมิตติ้ง จัดมาเลย กำหนดและสถานที่เลย ชักช้า(เด่วท้อง) อยู่ใยละครับ จัดได้แล้ว ชุดใหญ่เลย

9. --- OS11 ---

573
    3
    0
    หมูกะทะดีไหมล่ะแถวไหนแนะนำมา.......

10. หมูกระทะเจ้าประจำของหลายๆteamหรือclub SBหมูกระทะ ตรงลาดปลาเค้า

11. --- OS11 ---

573
    3
    0
    คุณบิ๊กเสนอมาแล้ว คนอื่นโอเคหรือเปล่าลาดปลาเค้า
    ว่าแต่บิ๊กสะดวกวันไหน...

12. มาตามข่าวครับ เดี๋ยวไปกินกันแล้วลืมเรา

13. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ยังนิ่งกันเลยอ่ะ

14. PORVIOS

129
    1
    0
    เหมือนกันว่ะเพื่อน เดี่ยวจัดไปที่ไหนปอไปด้วย เอาไอ้เดียมาด้วย:D เจอกันเพื่อน

15. lekzaja

78
    1
    0
    ไม่ต้องไกลมากนะครับ ผมอยู่สาย4ง่ะ วันอาทิตยํนี้เป็นไง วันใหนก้อได้ครับเอาไงเอากันอยู่แว้ว

16. PORVIOS

129
    1
    0
    จัดไปเลย นานเจอกันสักที

17. --- OS11 ---

573
    3
    0
    นัดมาเลย

18. lekzaja

78
    1
    0
    ว่าไงครับ ได้เวลาและสถานที่ยังง่ะ

19. PORVIOS

129
    1
    0
    เงียบเลย ตาป๊อป

20. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

271
    7
    0
    หมูกระทะที่ทุกคนพอจะมาได้ก็ต้องคนละครึ่งทางใช่ปะครับ ถ้ายังไงลองคิดดูครับว่าบ้านของแต่ละคนอยู่ที่ไหน แล้วบอกร้านและสถานที่มา
    แล้วมาร่วมโหวดกัน ผมยังไงก็ได้ เพราะไปกับเชดอยู่แล้ว เพราะบ้านอยู่ไม่ไกลกันมาก ปอก็อยู่ ประมาณปากน้ำ ข้ามฝั่งมาหน่อยได้ปะ แล้วมาได้ประมาณไหนกัน พูดเลยครับ อย่านิ่งอยู่เลย ไม่งั้นก็คงไม่ได้เจอกันซะที

21. --- OS11 ---

573
    3
    0
    วันเสาร์ที่1มีนาเป็นไงทุกๆคน ร้ามหมูกะทะแถวๆราชพฤกษ์ตัดใหม่ก้อมีหลายร้านนะ
    สะดวกกันหรือเปล่า......

22. PORVIOS

129
    1
    0
    คับ เสี่ยป๊อป งานนี้ไปแน่เดี่ยวเจอกันเพื่อน.....:D

23. --- OS11 ---

573
    3
    0
    เมื่อวานได้มีโอกาสคุยเอ็มกับนายออฟ
    ออฟบอกว่าวันที่1อ่ะสะดวกตอนเย็นๆ แต่สถานที่ขอซักครึ่งทางแถวๆรามอินทรา
    ไม่รู้ว่าใครมีสถานที่แนะนำหรือเปล่า เอาไงครับเพื่อน..........

24. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

271
    7
    0
    ว่าไงกันคลับ ท่านดรีมเงียบไปเลย

ทุกคนว่าไงครับ แค่ไหนแค่นั้นครับ แต่อยากให้มาทุกคนครับ จะได้ทำความรู้จักกันไว้ครับ

25. aob2u

aob2u New Member Member

76
    0
    0
    ผมอยู่สุวรรณภูมินะคับ ยังไงก็อย่าให้ไกลมากนะคับอยากเจอเหมือนกัน ว่าไงว่าตามกัน ชาววีออส อย่าลืมติดเอาสติกเกอร์มาฝากด้วยนะคับรอมานานแล้วนะจ๊ะ

26. aob2u

76
    0
    0
    เมื่อกี้ผมคุยกับ น้าปุ๋ย คิดว่าแถว เรียบทางด่วน เกษตร-นวมิทร์ เป็นไงคับพี่น้อง

27. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

271
    7
    0
    จักไปครับ

28. PORVIOS

129
    1
    0
    รออยู่คับ พี่น้อง

29. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

271
    7
    0
    ยังไงๆๆๆ วันไหนดี เร็วๆๆๆ

ยังไงบอกมาเลย นัดเลย แล้วใครไกลค่อยมาบอกกันครับ

จะเรียบทางด่วน หรือราชพฤกษ ก็ว่ามา

30. aob2u

76
    0
    0
    ขอเรียบด่วนรามอินทราคับผม วันที่1-2ก็ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้