งานเข้าแล้วครับถอดออกแล้วประกอบเข้าไม่ได้ลูกสูบกลับไม่สุดและตอนนี้อยู่ต่างจังหว้ดด้วยกร...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 18 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าแล้วครับถอดออกแล้วประกอบเข้าไม่ได้ลูกสูบกลับไม่สุดและตอนนี้อยู่ต่างจังหว้ดด้วยกรรมไม่แบเลย

1. อย่าตกใจ..! หาขวดมาลองน้ำมัน,ท่อสายอ๊อกซิเจน นำท่อสวมน็อตไล่อากาศคลายน็อตน้ำมันจะไหลลงขวด ใช้cเเค็มดันลูกสูบกลับ...

2. ตอนนี้ถอดออกมาเป็นชิ้นๆแล้วครับก็ยังเข้าไม่สุดใช้ซีแค้มบีบแล้ว

3. คลายน็อตเอาน้ำมันออกหรือยัง?

4. เร็วเข้าผมจะไม่อยู่เเล้ว(ออกไปล้างแอร์)

5. คลายแล้วครับ

6. อย่าลืมไล่น้ำมันด้วยนะครับ

7. กำลังดันกลับอย่างช้าๆ

8. Ok...จบนะผมออกนอกพื้นที่ก่อนเดี๋ยวเย็นๆจะเข้ามาถามอีกที

9. กลับสุดแล้วครับจะลองประกอบดูขอบคุณครับวา ทิวา

10. เรื่องเล็กน้อย

11. เอาใจช่วยครับ!!!!

12. ชุกชนจริงน่ะพีหาดทรายนิ5555

13. ประกอบเสร็จแล้วไล่ลมที่ล้อแล้ว ต้องไล่ลมที่ปั้มเบรคด้วยมั้ยครับYuttana Meebubpha

14. เบรคอยู่ไม่จมก็โอเครแล้วครับพี่

15. เบรคมันจมครับ

16. ไล่ลมก่อนคับ

17. Ulan Kongbankuan

Ulan Kongbankuan Guest

0
    0
    0
    แย่เรย ศึกษาการไล่ลมในกูเกิลสิครับ

18. เรียบร้อยไม่ครับท่าน หาดทราย สุขทวี

19. ขอเบอร์พี่ ทิวา เลยแล้วโทรคุยเอาครับ

ใช้ได้แล้วครับผมดีกว่าเดิมเลยคราวนี้ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้