สอบถามคับ..อยากยกสูงให้ดูเหมือนออฟโรดเราควรต้องทำไงบ้างคับ..ใช้โช้คของอะไรคับ..รบกวนขอข...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พี่วิน รักเธอเท่าฟ้า, 18 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามคับ..อยากยกสูงให้ดูเหมือนออฟโรดเราควรต้องทำไงบ้างคับ..ใช้โช้คของอะไรคับ..รบกวนขอข้อมูลด้วยคับ..#แค่อยากสูงแต่งบน้อย..^^

1. ขออนุญาติเจ้าของภาพนะครับ

2. ดูดุดันดีคับ

3. เ้ห็นแล้วชอบเลย

4. มีอีกเยอะเดี๋ยวเพื่อนๆในกลุ่มคงลงให้ดูแล้วเราก็เลือกเอาเลยครับ

5. สาเหตุที่อยากยกคือผมเป็นคนตัวใหญ่ไม่ค่อยเข้ากันกับรถสักเท่าไหร่แต่ยังชอบในการเป็นเอ็นวีอยุ่คับ

6. ยกบอดี้nv ใส่รถ4x4

7. เปลี่ยนแค่โช็ค ยังไงก็ไม่สูงเหมือนออฟโรดหรอกครับ ถ้าอยากทำจิงๆ ต้องวางคาน เอาคานของ ซูซูกิ แคริบเบี้ยนมาใส่น่าจะได้ แลล้วเอากระดองเดิม เอ็น วี ครอบลงไป

8. ยกสูงต้องลงทุนมากคับไม่งั้นไม่จบ..

9. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    สูงเต็มทีผมว่าได้ประมาณ รถกระบะเดิมๆ ถ้าจะออฟโรดนี้คงต้องทำทั้งแพล่างเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้