มันถอดยังไงครับเอาไม่ออกสักที T_T

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 18 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มันถอดยังไงครับเอาไม่ออกสักที T_T

1. ดึงสิครับ ดึงขึ้นมาตรง ๆ

2. มีน๊อตล๊อคตัวเดียวใชามั้ยครับ

3. ครับ มีน็อตตัวเดียว เอาน็อตออกแล้วก็ดึงหัวนกกระจอกออกได้เลย

4. ช่างยุทเคยกล่าวไว้ว่า ไม่มีอะไรเกินค้อน ถ้าเกินใช้ไฟเป่า ครับ

5. ถอดประกอบเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ จานจ่ายไม่แตก แต่นิ้วแตกครับ (T_T)

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    นักรบย่อมมีบาดเเผล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้