กลุ่มนี้อุบอุ่นดีจริงๆมีเรื่องอะรัยก็ช่วยเหลือกันตลอดรู้สึกถึงความอบอุ่นได้เลยขอบขอบคุณ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 18 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    กลุ่มนี้อุบอุ่นดีจริงๆมีเรื่องอะรัยก็ช่วยเหลือกันตลอดรู้สึกถึงความอบอุ่นได้เลยขอบขอบคุณทุกๆคนในกลุ่มอย่างสูงนะครับ

1. ครับเราครอบครัวเดียวกัน บางทีก็ร้อนมาก บางทีก็หนาวจับใจ T T

2. อย่าไปซนถอดอะไรอีกล่ะ ^_^

ตัวผมเองนี้ไม่จำเป็นไม่อยากจะลื้ออะไรเลยแหละเพราะกลัวเสียเงิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้