พัดลม ฟังคนขับต้องเอามือสกิดถึงหมุนครับ หมุนแล้วเหมือนแรงพัดลมตกไป ทำไงดีคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mamy Poko, 19 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    พัดลม ฟังคนขับต้องเอามือสกิดถึงหมุนครับ หมุนแล้วเหมือนแรงพัดลมตกไป ทำไงดีคับ ใช่สาเหตุทำให้แอรืไม่เย็นป่าวครับ

2. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนพัดลมใหม่เลยครับเดี๋ยวความร้อนหม้อขึ้นนะครับส่วนแอร์ไม่เย็นก้อมีส่วนนะครับ

3. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    ครอบคุณครับ

4. แน่นอน พัดลมพังแระ

5. ใช่คับระหวัวเครื่องรอนด้วยน่ะคับ

ใช่แล้ว พัดลมเชียงกงตัวละ5-600เปรียนใหม่ก็เย็นครับ เคยเปรียนให้น้อง&ตัวเองด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้