อยากทำช่วงล่าง และ เซทโช้คใหม่ครับ ราคา ประมาณเท่าไหร่ครับ มีแนะนำร้านไหน บ้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไอ้หนุ่มคาเฟ่ เท่ห์ไม่หยอก, 20 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทำช่วงล่าง และ เซทโช้คใหม่ครับ ราคา ประมาณเท่าไหร่ครับ มีแนะนำร้านไหน บ้างครับ ราคา ย่อมเยาว์ (รามคำแหง บางกะปิ ลาดพร้าวหรือละแวกใกล้เคียง)

1. ช่วงล่างลูกหมากบูชต่างๆ ไปที่ร้านโชว์จุง ซอยแสนสบาย พระรามสี่เลยครับ 2-4ชั่วโมงเสร็จ ราคาย่อมเยาว์ รถเข้าเยอะตลอดวัน แนะนำไปเช้าๆครับคึวแรกยิ่งดี

2. ประมาณเท่าไหร่ครับ

3. ผมเอาsunnyตัวนี้อะไหล่ที่ว่าหายากๆผมไปที่โชว์จุงทำแบบจบๆ ทั้งแพรล่าง จ่ายไป2400บาทจบๆเลยครับ ได้ช่วงล่างบูชลูกหมากแน่นๆเหมือนขับรถใหม่เลยครับ เสียงเงียบเกี๊ยบ

4. ขอเบอร์ร้านหน่อยครับ

5. 2600 นี่ทำไร บ้างครับ ถูกแท้

6. พวกบูชลูกหมาก แพรหน้าอัดใหม่ บางอย่างเปลี่ยนใหม่ ชุดหลังผมเป็นแหนบขับหลังน่ะครับ

7. ร้านเขาทำเฉพาะช่างล่างอย่างเดียวเลยนะครับ สไตร์ร้านเขาแบบศูนย์บริการบีควิก แบบนั้นเลยครับ มีฮ้อยยกรถ ช่าง2-3คนรุมทำ จึงเสร็จใว มีห้องพักรับรองลูกค้าด้วย

8. น่าสนใจ เพราะช่วงล่างแย่แว้ว

9. ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ แค่ไปทำแล้วประทับใจเรื่องบริการ และผลงาน ราคาไม่แพง จึงบอกต่อน่ะครับ ยิ่งรถปีเยอะๆจะไม่แพงเท่าไรครับ

10. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ซอยมิสทีน ครับ 1. ตี๋ มิสทีน 2 ส.โช้คอัพ ครับ

ตัวนี้จะโดนถึง 5 พันมั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้