สอบถามครับ ถ้าเอาพักกลางออกจะเป็นไรมั้ยอะครับ อยากจะเดินท่อเลส ตั้งแต่ เฮดเดอร์ อะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pheerapong Pojarern, 20 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ ถ้าเอาพักกลางออกจะเป็นไรมั้ยอะครับ อยากจะเดินท่อเลส ตั้งแต่ เฮดเดอร์ อะครับ

1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    รถเกียร์อะไรครับ

2. ผมเคยเอาออกครับแต่พอมาตอนหลังๆต้องกับมาใส่เหมือนเดิมเพราะเสียงมันดังมากครับเลยใส่พักสูตรเพิ่มอีกตัวเสียงดังนุ่มพอดีครับ

ไม่แน่ใจครับเกียวกับเครืองเพราะผมถอดไม่นานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้