เบรคเหยีบแล้วลึกมากแต่ก็ต้องกลับให้ถึงกรุงเทพจะแวะอู่ก็ไม่ได้เพราะเงินมีแค่ค่าน้ำมันกลั...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 19 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เบรคเหยีบแล้วลึกมากแต่ก็ต้องกลับให้ถึงกรุงเทพจะแวะอู่ก็ไม่ได้เพราะเงินมีแค่ค่าน้ำมันกลับกทม.

1. ค่อยๆไปคับ..เดินทางปลอดภัยนะคับ

2. ท่านไร่..อากาศไม่หมด..!

3. กลัวตอนลงลำตะคลองเพราะมันคดเคี้ยวและชัน

4. บททดสอบ..อย่าใช้เบรค(เลีย) เเต่ให้ใช้เครื่องยนต์ฉุดรถเอาไว้(อย่าให้ลอยเป็นอิสระ)

5. พอมีใครอยู่ในเส้นทางที่ขับผ่านบ้างครับอยากไล่ลมใหม่ แฟนก็ไม่รู้เรื่องอะรัยเลย

6. ท่าน จำรัส เหล่าพลไงครับ

7. Don Nongnuch

Don Nongnuch Guest

0
    0
    0
    ลอง_ดูนะครับมีรั่วซึมหรือเปล่า? ยิ่งถ้าน้ำมันเบรคหายเนี่ยชัดเลยครับ

8. เอาใจช่วยครับ ไล่ลมให้ใด้ครับ

9. ขอให้ถึงปลอดภัยครับบ

10. Tharadon Saelee

Tharadon Saelee Guest

0
    0
    0
    หม้อลมเบรกรั่วป่าวครับ

11. อากาศในระบบยังไม่หมด

12. Praphol Mao

Praphol Mao Guest

0
    0
    0
    เดินทางปลอดภัยครับ

13. ขอให้ถึงจุดหมายโดยสวัสดิภาพ

14. Ulan Kongbankuan

Ulan Kongbankuan Guest

0
    0
    0
    ไล่ลมไม่ดี ไม่ก้อระบบรั่ว จากการขันไม่แน่น

ขอบคุณทุกๆคำแนะนำนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้