รบกวนสอบถามครับ เปลี่ยนซีลจานจ่าย ต้องยกเครื่องใช้เวลาหลายวันไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Danai Danai, 20 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Danai Danai

Danai Danai Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามครับ เปลี่ยนซีลจานจ่าย ต้องยกเครื่องใช้เวลาหลายวันไหมครับ มีที่ไหนแนะนำอู่สมาชิกnvบ้างไหมครับ ผมอยู่แถวเซนทรัลบางนา เข้าศูนย์แล้วช่างบอกประมาณ6วัน เนื่องจากจำเป็นต้องใช้รถครับ ไม่อยากทิ้งเกิน2-3วันครับ มีแนะนำอู่ที่เพื่อนสมาชิกใช้บริการแนะนำไหมครับ ถ้าผมถามกฏข้อบังคับก็ขอโทษด้วยครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนซีลจานจ่ายใช้เวลาครึ่งวันก็เสร็จแล้วละคับ ให้ถึงกับจอด 6 วันเลยรึคับ

3. เข้าทำไมศูนย์ เดี๋ยวมันก็ฟันค่าซีลหัวแบะหรอก

4. Banjong Ton-van

Banjong Ton-van Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าจะใช่ซีลจ่ายแล้วคับ..จอด6วัน

5. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ผมไปทำแค่ 2 ชม.เอง

6. ผมหัดทำก็แค่๒ชั่งโมง

7. Danai Danai

0
    0
    0
    มีแนะนำอู่สมาชิกที่ไหนมั้ยครับ ผมอยู่แถวบางนาครับ รถแฟนใช้ครับ

8. ช่างมั้วแล้ว

9. Danai Danai

0
    0
    0
    อยากจะดูแลรถให้ดีๆนะครับ แต่ผมไม่รู้จักอู่ไหนเลย เคยใช้กับอู่อท๊กซี่แถวบ้านเขาช่วยดูแลให้ แต่อู่เขาเลิกกิจการไปแล้ว ตอนนี้ก็เลยเคว้งๆเลย

10. Banjong Ton-van

Banjong Ton-van Guest

0
    0
    0
    รถผมทำอยู่อู่ช่างนาจคับซอยราม39วัดเทพลีลาคับ...บ้างอย่างซ่อมได้ก็ทำเองคับ..

11. จอด6 วันนี่จะวางSRหลอครับอิอิ

12. ห๊ะ.....!!!!! เปลี่ยนซีลจานจ่ายต้องยกเครื่อง....

13. มันบ้าไปใหญ่ ละ หาจุดรอยรั่ว ก้อไม่น่าจะเยอะขนาด6 วันระวัง (โดนเยอะ

14. ใครมีอู่แนะนำใกล้ๆบางนา แนะนำให้เจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ

15. Danai Danai

0
    0
    0
    ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

16. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีอู่ประจำผมคับ ถนนเทพารักษ์ กม.19 ถ้าสนใจบอกได้คับ

17. ยี่สิบนาทีครับ ส่งมาจะทำให้

18. อยู่บางนา ลองถามอู่นี่ดูครับ (ปล.ผมไม่เคยใช้บริการอู่นี่หน่ะ แต่เห็นอยู่ใกล้ท่าน) https://www.facebook.com/Www.taylovepoy/

ซิลจานจ่าย ถ้าเปิดฝากระโปรงแล้วทำเลยผมว่าชัวโมงเดียวก็เสร็จนะ ถ้าซิลมีอยู่ที่ร้านเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้