ตามหาฝาท้าวแขนสีเดิมๆ รึพี่ๆคนไหนต้องการท้าวแขนแบบเป็นลายไม้ ยินดีให้สับครับ #ฟรีครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tassanapan Somanandana, 23 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาฝาท้าวแขนสีเดิมๆ รึพี่ๆคนไหนต้องการท้าวแขนแบบเป็นลายไม้ ยินดีให้สับครับ #ฟรีครับ ขอบคุณครับ

1. เสียดายของผมหลุดหายไปไหนไม่รู้

2. ครับๆเจอที่ไหนรบกวนบอกด้วยครับ

3. อันนี้สีเหมือนกะเราไหม๊พี่

4. ของพี่ปี97ป่ะ

5. ของซ่า97แต่ดูในรูปทำไมเหมือนของซ่าเทาๆ

6. อ่อแต่ตัวในรูปเหมือนเรยใช่ไหม๊ครับ

งั้นจะรอไรล้ะพี่ จัดดิ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้