สำหรับพี่ๆเพื่อนๆในกลุ่มใครที่ไม่กล้าเติมน้ำมันe20แล้วกลัวเครื่องมีปัญหาไม่ต้องกลัวครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Toffee Dulyapat, 25 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    สำหรับพี่ๆเพื่อนๆในกลุ่มใครที่ไม่กล้าเติมน้ำมันe20แล้วกลัวเครื่องมีปัญหาไม่ต้องกลัวครับสามารถเติมได้วิ่งได้ปกติครับแถมยังเครื่องเงียบๆขึ้นการเข้าเกียร์นิ่มขึ้นด้วยครับ (ขอผมนะ..อิอิอิ)

2. เดิมๆเลยหรอ ไม่พังแน่น่ะ

3. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    เดิมๆครับเปลี่ยนสายกะรางหัวฉีดมาก่อนแล้วครับใช้ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้