ถามด่วน!!! กล่อง ECU sr20de ฝาแดง สเปคยูโร รอบตัดที่เท่าไหร่ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 25 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามด่วน!!! กล่อง ECU sr20de ฝาแดง สเปคยูโร รอบตัดที่เท่าไหร่ครับ และไม่ตัดความเร็ว180ใช่ป่าว

1. ฝาแดง สเปคยูเคหรือเปล่าถ้าใช่ ถามน้องนุเลย พึ่งวางไปร้อนๆ

2. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    กล่องมันตัด180ทุกตัวหรือป่าวคับไม่รุ้เหมือนกัน

3. ในความคิดผมนะ ยูเคฝั่งยุโรปไม่น่าล๊อคคับ เพราะกฎหมายทางนู้นไม่มี แต่ถ้าของฝั่งยุ่นกฎหมายชัดเจนติดล็อคทุกตัว ตามนี้รึป่าว รอผู้รู้อีกทีคับ

4. ยูโรไม่ตัดที่180ครับ

5. 55รีบจัด ต้องเรียก สเปค uk เขิลเลย

6. Met Nissan

0
    0
    0
    ใช่กล่องbossป่าวสเปกukเนี่ย.

7. ช่ายครับ

8. Met Nissan

0
    0
    0
    เอาไปรอม...

9. ให้เลือก กล่องยุ่นกับuk เอาอันไหน โมรอม

10. Met Nissan

0
    0
    0
    ไม่รุ้อ้นไหนดีแต่เอารอมก็ทำทุกอย่างยุ่แล้วน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้