อยากได้ น้อต ปรับแคมเบอร์ ครับใคร พอจะมีหรือชี้เป้าได้บ้างครับ มือ 1มือ 2ก้ได้

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไอ้หนุ่มคาเฟ่ เท่ห์ไม่หยอก, 22 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ น้อต ปรับแคมเบอร์ ครับใคร พอจะมีหรือชี้เป้าได้บ้างครับ มือ 1มือ 2ก้ได้

1. ซันนีมีใส่ตรงไหนอ่ะ มีแต่ฮอนด้า มิตซูนะ ที่เคยเจอ

2. รูโช้คหน้าด้านบนครับ ผมก็หาข้อมูลมาจาก อินเทอเน็ต น่ะครับ

3. คอม้าเหรอ

4. ปรับไม่ได้เยอะแยะมากมายอะไรครับ 1.50-1.75 + -

5. เอาน๊อตเดิมปาดออกข้างนึง

6. ของดีๆๆครับ ใส่แล้วเปะอยู่

7. แต่ไม่รู้จะห่ที่ไหนครับพี่

8. คือปกติรถมาจากโรงงานมันเปะอยู่แล้ว ถ้าเอียงต้องดูว่าช่วงล่างไรเสียป่าวนะ

9. เคยมีสั่งอยู่ ปรับตั้งได้ง่ายขึ้นหน่อยครับ จะได้ไม่ต้องปาดที่แกนน๊อต เมื่อหลายปีก่อนมีรวมกันสั่งอยู่ครับ

10. ผมก็หาข้อมูลรูปภาพมากจากกระทู้ที่พี่เคยสั่งกันน่ะครับWisanu Trakarnkeerati เผื่อใครจะมี

11. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ใส่แล้วตั้งมุมแคมเบอร์ได้สะดวกดีคับ ในกรณีรถบางคันต้องตั้งมุมแคมเบอร์แก้หรือชดเชยมุมโท เพื่อให้วิ่งตรงคับ

12. ขอบคุณนะครับ ที่ ชี้เป้า

13. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ของดีนิ อิอิ

14. พี่ Supanya Panmen ยัง ขายอยู่ไหมครับ

15. Supanya Panmen

0
    0
    0
    ไม่มีแล้วค้าบ เด่วจะหาข้อมูลให้นะ^^

16. กิจจา โชคชัยสี่ครับ

17. ทราบราคามั้ยครับ

18. ราคานานแล้วนะครับ ประมาณ 950

19. ตอนนี้ไม่แน่ใจนะ ต้องลองโทรเช็คอีกครั้ง ว่าจะมีขายมั๊ย

20. Supanya Panmen

0
    0
    0
    ตามนี้เลยค้าบ กิจจา โชคชัย4

21. เป็นไงครับหาซื้อได้ยัง

ยังครับพี่แต่เห็นมีร้านขายอยู่ แถวแยกประเวศ siam motorsport

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้